ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Sweaty เหงื่อหยด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 12, 2020, 06:42:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

เป็นการเสริฟชาที่น่าดื่มสุดๆ  ตอนจบคงได้ดื่มอย่างอื่นแทนชาแน่ๆ ไม่ก็เทชาให้กินจากข้างล่างแทน

ผิดคาดแฮะ มีความหลังครั้งยังเด็กมาก่อน งานนี้ได้มาส่งจดหมายทุกวันแน่ๆ

bunhelupu

ดูแล้วได้มาส่งจดหมายกันทุกวันแน่

จบได้เท่มากแต่ลืมส่งจดหมายซะงั้น

yakusa98

อ่อยซะแบบนี้ ตอนจบคงได้กลายเป็นแฟนกันแน่ ๆ

อ้าววว อ่อยไอ่หนุ่มมาตั้งแต่มันยังเด็กเลยนี่หว่า

xtazy

ชาหน่ะเย็นแต่เธอเร่าร้อน สงสัยเลิกงานคงกลับมาดื่มอีกรอบ

555 เกือบเสียงานแล้วไอ้หนู

eknow

อ่อยเบอร์แรงขนาดนี้ ไอหนุ่มน้อยจะทนไหวหรือนี่

เดาว่าได้กินกันเรื่อยๆแน่นอน

ชัดเจน เป็นมาขนาดนี้แล้ว ส่งจดหมายบ่อยๆแน่นอน

Peter Taowating

โห  งานนี้หลอกกินเด็กชัวร์  ว่าแต่ไอ้หนูใช้งานได้แล้วเหรอ ::HeyHey::

555งานนี้ไอ้หนูแวะมาส่งจดหมายทุกวันแน่เลย

kikyo

ขอบคุณครับ

เม้นท์มักง่าย/ทำผิดซ้ำ
แบนถาวร

MooOon

คนวาดคนนี้เเต่ละเรื่องสุดล้ำมาก ตั้งเเต่เสื้อผ้าโปร่งเเสงได้ละ เเต่มาตอนนี้

เเลดูไม่แปลกอะไร หรือจะมีหักมุมาตอนท้าย 555+ จากที่ดู หลังจากนี้ คงได้กัน

อะเเหละ นางเอกก็นะ มีผัวเเล้วคงเหงา เลยมาอ่อน พวกหนุ่มๆที่มีเเรงเยอะ

หลังจากนี้พระเอกคงเเวะมาที่นี่ทุกครั้งเเน่ ถึงไม่มีจดหมายก็คงเเวะมา 55+

-------------------------------------------------------------

ตัดจบสั้นไปอะ อยากให้นางเอกออกมาหยอกพระเอกอีกหน่อย เเต่พระเอกโชคดีมากนะ

จะมีสักกี่คนที่สาวใหญ่สวยหุ่นดีขนาดนี้ให้เอาเเบบฟรีๆสบายตัว ครั้งหน้าพระเอกมาขอ

นางเอกก็ยอมง่ายๆละ เพราะเหงาะ ผัวไปทำงานที่ไกลๆ เสียด้าย จบสั้นไป

ipor

เป็นกาเสริฟที่ปฏิเสธไม่ได้เลยแม่แต่นิดเดียว งานนี้มีบริการรีดน้ำต่อแน่นอน

อ้าววววววรู้จักกันมาก่อนนี่นา แถมนะ แกรเล่นแตกในอีก ลำบากไหมนั้น

MADAOO

ตอนนี้เขียนเอาใจพวก Fetish เลียเหงื่อสินะครับ(ฮา) ช่วงหลังๆนี้จะเห็น
เพิ่มขึ้นมาเรื่อยไม่ว่าจะเป็น Fetish รักแร้(?) ถุงน่อง(อันนี้น่าจะมีนานแล้ว)
กับพวกแปลกๆอีกหลายย่าง ตอนจบเดาว่าเพลินจนลืมส่งจดหมายครับ(ฮา)
     มีย้อนอดีตให้ทราบเรื่องราวก่อนหน้านี้ซะด้วยตอนที่ทากิงาวะซังยังสาวๆ(ฮา) ส่วนตัวแล้วตอบฉากแนวๆบ้านนอก
แบบนี้ ให้บรรยากาศดีครับ แล้วดูจากthemeในเรื่องแล้วน่าจะย้อนยุคไปหลายสิบปีรึเปล่า
เพราะยังเดินส่งจดหมายกันอยู่เลย

นายไข่ย้อย

แหม่ม อ่อยเต็มที่แบบนี้ จัดไปเลยลูก อย่าให้เสียเชิงชาย ::DookDig::

แบบนี้ต่อให้ไม่มี จม มาส่ง ก็ต้องแวะมาชัวๆ
อิอิอิ

l2aito

นั่นน่ะ น่าจะเป็นชาที่อร่อยที่สุด เท่าที่นายเคยกินมาเลยก็ได้นะ

อ่าวชิบหาย จดหมายยังส่งไม่หมด ระวังซวยนะเห้ย 5555

kckungz

เป็นการเสริฟน้ำที่สุดจริง พ่อหนุ่มก็ตามน้ำด้วยเลยนะ5555
ตอนจบ น่าจะเอากันจนเจ้าหนุ่มนหมดแรงไปส่งจดหมายต่อไม่ไหวละ ยาวไปๆ

oilza12120

ไม่เบานะครับพี่สาว รุกซะน่ากลัวเลย

อ่อสัญญากันไว้นี่เอง รักษาสัญญาซะด้วยประเด็น