ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 27 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 12, 2020, 11:48:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

ถามจริงนะ อยู่กับความสัมพันธ์แบบนี้ได้ไงอะ 

แต่เชื่อว่าไม่ได้ทำหรอก 
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

outsider

ไอ้ยาทาปากที่เป็นแผลแก้ร้อนในนั่นดีจริงๆ ทาไม่เกินสองสามวันหายสนิท

yuta279

จังหวะเคลียร์ใจกับพี่หมิวมาแล้ว พี่แมนน่าจะช่วยพูดอะไรไปบ้างแหละน่า

narissa

neimuchan

เอาว่ะ น่าจะ ขุ่นพี่ชายช่วยพูดแหละ

แหม่ถามมายังงี้จะให้ตอบไง สภาพงี้.........

ก็ต้องตอบว่า อยากก็เห้ละเจ๊ กระดิกตัวยังปวดจะตายห่า 555555
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

winpooh

ขอบคุณ คุณโมโนที่นำเรื่องราวต่างๆมาแบ่งปันกันนะครับ จะเป็น fc ครับทั้งร้าเกะ ทั้งตำนานเทพอัศนีครับ ขอขอบคุณอีกครั้ง

Paragraph<BB>

พี่หมิวมานี้จะมาด่าหรือจะมาขอโทษหว่าถ้ามาด่าก็จับกดซะจะได้จบๆ

acerr

veget

xvenomz

เอ้า พี่หมิวยอมมาแล้ว ลุ้นเลยครับ ว่าใครจะเป็นคนง้อ เพราะเอาจริงๆ เรื่องก็ไม่ได้เกิดจากไรท์เลย ต้นเหตุมาจากยาที่มอมพี่หมิวมาทั้งนั้น