ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 27 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 12, 2020, 11:48:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

มาถึงห้องก็จัดสิครับ ช้าอยู่ไยท่านโทน

อ้าวเฮ้ย คนละคนกันซะงั้น ตั้งใจว่าเป็นหมิว ไหงตอนจบกลายเป็นเตย งงในงง แล้วดาวแอบมาป่าวเนี่ย

1819

เกะเปิดแบบไม่มีปี่ขลุ่ยเลย เย้ๆ มาเปิดบ่อยๆนะครับเทพโทน  ลูกค้าเพียบรอหน้าร้านตลอด 
ในช่วงครึ่งแรก  เจ้หมิวจะมาเครียส์ใจ หรือจะ มาซ้ำ กันแน่   เดี๋ยว อ่านจบมาeditอีกที
  edit
ช่วงครึ่งหลัง น่าเขกเทพโทนกับเจ้หมิวจริงๆ พี่สาวยอมมา ถึงบ้าน แต่มาถามแบบนั้นเป็นใครแม่งก็ดิ่งวะ   แต่ แล้วก็ตามเอายา มาให้  ยังงอล เจ้อีกเนี่ยๆ  งอลกันไปมา  พ่อผู้ชายคิดเยอะ คิดไปนู้นนี่ ทั้งดาว มินต์ แก้ม นางเอกของเกะ ก็ยังไม่เครียส์  ยังไม่อธิบาย  เรื่องเกมใครแพ้ชนะ   จากบุ๊คเลย มา เจ้หมิวอีก   แต่  เห้ยย เอาอีกแล้วเทพโทน  ต้อน26 ทิ้งทายแบบชิลๆ   แต่พอมาต้อนนี้ ทิ้งแบบนี้ กับ เจ้เตยยย โอ๊ย ร้านเปิดพรุ่งนี้ ต่อเลยได้ไหม คร๊าบบบ
ปล.คิดถึง มินต์ แก้ม ดาว แล้ว อะ ต้อนหน้ามาเยอะๆพอๆกับเจ้เต้ยนะ ปล่อยเจ้หมิวไปก่อน  กลับมาจากระยองค่อยเครียส อิอิ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

volpe

อ่านครึ่งแรก สุดท้ายกะพี่หมิวจะเปนไงน้า ก้รอลุ้นต่อไป แต่ผมเดาว่าพี่หมิวน่าจะคิดได้แล้วมาขอโทษแน่ๆ

Heero

เอ อย่างพี่หมิวจะถึงขั้นมาง้อถึงที่เลยเหรอ ทำไมผมแอบระแวงแทนแปลกๆ

Aussadin Bhoonkasem

gritkin

drblackjack

มาให้เคลียร์ถึงที่ครับ แต่ติดตรงที่โทนจะไหวมั้ย ร่างกายแบบนี้ไม่แน่ครับ เจ็บหนักยังจัดน้องดาวไหวเลย

motown

สภาพแบบนี้ ต่อให้คืนดีก็คงทำอะไรไม่ได้ 555
แค่ดูดปากยังจะแย่เลย

wink

Ke2l3e2oS

ได้โอกาสเคลียร์แล้ววว

อือหือออ ประโยคตอนจบนี่ !!!