ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 27 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 12, 2020, 11:48:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jongjo

♤judas♤

พี่หมิวมาแล้วแถมมาถึงบ้านโทนอีกงานนี้จะเคลียร์ปัญหากันลงตัวไหมนะ(อยากให้คืนดีกันนะ)

ningnong007

::Ahoo::ดูจาดสภาพคงไม่มีดรามาในไว้นี้ คงเป็นช่วงนายโทน มีความสุขสักพัก

Chut

รอพี่หมิวมาเคลียร์ จะได้รู้ว่าต่อไปจะเป็นอย่างไร พี่หมิวจะหายโกรธไหม

peddo

Edit ที่เดิมไม่ได้นะครับ
เฮ้ย เจ๊เตยจะปาดหน้าเหมียวแล้วรึเปล่า แต่เดาว่า พอเข้าด้ายเข้าเข็มดาวคงจะมาพอดี อิอิ  แหย่ให้อยากไว้ก่อน รอกินหลายต่อนะครับ😈

นัทโตะ

sun_307

5555 โดนพี่หมิวบุกถึงห้องเลยนะ คงปรับความเข้าใจกันได้ น่าจะดีกันนะ

audy11

เป็นผมนะ ถ้าเจอหมิวแบบนั้นอะนะ อารมหลายๆอย่างมันคงกระหนั่มเข้ามาแบบรัวๆ...สุดท้ายเราก็คงเงียบแล้วเก็บของเราไป รอฟังดีกว่า ถ้ามันอึดอัดนัก ก็แค่เดินหนีไป.     ความเงียบก็เป็นบทเรียนอยางหนึ่งให้กับคนบางคนได้ดีนะ...ให้รู้จากคนใกล้ตัวดีกว่า พูดไปตอนนี้ก็เหมือนเราแก้ตัว...แล้วเมื่อหมิวเข้าใจอะไรอะไรได้ดีขึ้นแล้ว เราค่อยกระหน่ำและสังสอนไปเล็กๆ ..คนเราก็มีสักศรีนะครับบบบบ....

summersale

kennet

อ้าวพี่หมิวมายังไงล่ะนั้นสงสัยพี่แมนเล่าเรื่องจริงให้ฟังแล้วมั่ง