ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] Shinkyoku no Grimoire แพนโดร่าภาค2 ตอนที่18 By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, สิงหาคม 14, 2020, 08:53:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

เอาล่ะ กลับมาอีกครั้งหลังจากห่างหายไปนานเนื่องจากยุ่งมากๆ ไม่มีเวลาอัพ คราวนี้เราจะมาดูอดีตของดันเต้กัน ว่าสมัยที่เขายังเป็นมนุษย์เขาเจออะไรมาบ้าง คัมภีร์มารคืออะไร ความจริงกำลังจะไขกระจ่างแล้ว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

เอาจริงๆ ยัง งง อยู่เลยว่าทำไม ยัย บีชริท มาทำดีกับ ดันเต้ จากที่ดูภาพสุดท้าย ให้เดา

จากที่อ่านเเนว ข้มขืน หรือ ntr มาพอสมควร ยัยนี่อาจจะเอากับ ดันเต้ เพื่อให้ ดันเต้ จิตใจ

อ่อนเเอลง เพื่อที่คนอื่นๆจะได้ดึงพลังเวยท์ออกจากตัว ดันเต้ ได้ง่ายๆ สรุป บีชริท หลอกใช้

ดันเต้ให้ใจอ่อนเพื่อพลังเวท ละมั้ง -*- เเต่ ยัยบิชริทนี่สายพันธ์ เดียวกับนางเอกเลยหรอ มี เขา ด้วย

--------------------------------------------------------------------------

เอาจริงๆ ผมว่าเนื้อหาสนุกมากนะ ถ้าเอาไปทำเเบบ สายสว่าง น่าจะโอเคอยู่ เดาเนื้อหาไม่ออกเลย

เเต่เรื่องนี้ถ้าไม่มีฉาก18+ ก็คงเนื้อหาน้อยเกินไปจริงๆ นี่อ่านไป งง ไป มัน ไป สนุกไปในตัวเลย

ใก้ลจะจบภสาคนี้เเล้วใช่ไหมครับ มีโอกาส จะมี ภาค3 ไหมเนี่ย ^^

มีครับ ภาค3ปาเข้าไปตอนที่24แล้ว และไม่มีทีท่าว่าจะจบเร็วๆนี้ด้วย สงสัยภาค3น่าจะยาวถึง4เล่ม

ถามนิดครับ ภาค1-2-3 เนื้อหาต่อกันเรื่อยๆเลยหรอ เเล้วนาเอกทั้ง3ภาคได้มาเจอกันไหม

เเล้ว ดันเต้ ยังมีบทไหมครับ ภาค3เนื้อหาสนุกพอๆกับภาค1-2ไหม ผมรอไทยเริ่มไม่ไหวละ ความเงี่ยน.....

เอ้ยความอยากรู้มันครอบงำ 555+ ยอมรับ ตอนเเรกชอบลายเส้นมากนะ หลังๆเนื้อหาเริ่มสนุกละ

จะว่าต่อเนื่องกันก็ไม่เชิง เพราะจบภาคแล้วเรื่องวุ่นวายก็หมดไป แต่พอขึ้นภาคใหม่มีเรื่องชิบหายกว่ามาแทน
เรื่องนางเอกก็เวียนกันเป็นนั่นแหละ ภาคแรกหนูหนวดเด่นไปแล้ว ภาค2ก็ตายูนิโกะ ส่วนภาค3ก็ถึงตาประธาน ไม่รู้ถ้าเกิดอาจารย์แกยังไม่หมดมุกมีต่อภาค4ไม่รู้จะให้ใครเป็นนางเอกอีก เพราะตัวละครหลักจากภาคแรกเด่นกันหมดแล้ว
ส่วนตัวละครที่เหลือ(รวมถึงนางเอกจากภาคก่อนๆ)เต็มที่ก็แค่มาเป็นตัวประกอบฉากแค่นั้นเอง ยกเว้นบางตัวที่จะมีบทสำคัญอย่างภาค3นี่เป็นเรื่องของเทพ มากันทั้งคณะโอลิมปัส

knightmoon

บีทริชให้ความรู้สึกแปลกๆ สงสัยดันเต้จะโดนหลอก เสียงตอนจบคงเป็นเสียงบีทริขสินะแบบนี้ทำกับคนอื่นอยู่ หรือว่าโดน NTR

ใช้พลังครั้งเดียวหายไปเลย คิดว่าจะเก่งกว่านี้นะ เป็นถึงแม่มดเลย

Boom0696

บีชริท เหมือนมาหลอกดันเต้ชัดๆ ไม่น่ารอด

Zoso

อะ เรื่องราวอดีตของดันเต้ สินะ
------
ดันเต้ บริทิซ - ยุนิโกะ  เกี่ยวข้องกันแน่ๆสินะแบบนี้
ตามยาวๆเรื่องนี้

เห็นในนิตยสาร รายเดือน นี่ออกภาคไหนแล้วก็ไม่รุ้ 555

exhausis123

โดนหลอกสินะดันเต้
เห็นฉาก ntr ใจแตกสลาย
ถูกจับแยกเป็นส่วนๆเลย

เอ่อ ไม่แยกแฮะ ยิงตูมเดียวร่างหายไปเลย นึกว่าจะเก่ง
มาเฉลยที่มาซิโบลด้วย
เรื่องนี้ไม่เดาละ เดาไม่เคยถูกเลย นับถือๆ

mindza2212

นี่จงใจให้ดันเต้รักแล้วทำให้โกรธแค้นหรือยังไง

ตายง่ายแท้แม่มดดอกเดียวดับเลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เสียงออกมาแบบนั้น  ดันเต้เอ๋ย นอกจากมาล่อกะเองแล้วก็ยังไปล่อกะคนอื่นด้วย

brre

gunflow

น่าจะมาหลอกดันเต้แน่นอน หรือจัดกันต่อหน้าเพื่อเอาอะไรบางอย่าง

สรุปเวทย์ของดันเต้ โดนแยกเป็น 7 ส่วนนี่เอง

เข้าใจแค่นี้ ที่เหลือ ยัง งง

Onlift

บีชริท เหมือนมาหลอกดันเต้ชัดๆ ไม่น่ารอด

doujin

น่าจะมาหลอกดันเต้แน่นอน หรือจัดกันต่อหน้าเพื่อเอาอะไรบางอย่าง

สรุปเวทย์ของดันเต้ โดนแยกเป็น 7 ส่วนนี่เอง