ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 4 (มวยรอง)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 17, 2020, 02:42:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nobita Nobituta

ท่าทางสนิทแบบนี้แบบแป้งกับเป้หรือป่าว มีลับลมคมในนะ

assasin_fc

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ไม่แน่นะครับคู่นั้นอาจจะกำลังสอนกันอยู่ก็ได้แบบแม่วิไง

mootest

แป้งไม่รู้อะไร แม่กับลูกชายคู่นี้กำลังตะสนิทกันแนบแน่นทีเดียวแหละ

err

เอาแล้วไง..อย่าบอกนะว่า  ไม่ใช่แค่ แม่วิคนเดียว ที่สอนเสียวลูก  พ่อพัทก็ด้วย

Angel_p

เอยังไงนะคู่พ่อลูก หรือว่าหนูอีฟได้คุณพ่อช่วยสอนละเนี่ย ปูเรื่องมาแบบนี้มีสลับชู้ชื่นกันไหม ลุ้นๆ ครับ

shotti

เป้ฉากหลบก่อนทุกทีเลยไม่ได้เสียซิงซะทีดิ

songsak

อย่าบอกนะว่าอีฟกับพัทก็ฝึกเหมือนกับเป้และแม่วิ

neoga

ถ้าทางเป้ต้องฝึกอีกเยอะ เพราะ       ทางอีฟน่าจะมีคนฝึกให้เหมือนกัน

lolib

ลุ้นทุกตอนว่าคุณแม่จะใจอ่อนเมื่อไหร่ แต่คงอีกไม่นาน ส่วนอีฟกับพ่อนี่ก็น่าางสัยอยู่

nui06

wason

สงสัยว่าพ่อกับลูกสาวจะมีรสนิยมเดียวกัน

retirenavy

สงสัยว่าคู่แม่ลูกกับคู่พ่อลูกจะสนิทคล้ายๆกันนะ

pssbr

หรือพ่อลูกคู่นี้ จะเหมือนคู่ของวิภากับเป้