ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Echigoya Takeru] Onarealize ~Friend’s Mom~ แม่เพื่อนบานฉ่ำ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 17, 2020, 06:21:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

papa_2009

มันต้องจบแบบมากกว่าหนึ่งครั้งแน่นอน  ยาวๆกันไป

Arty69

ทรวดทรงแบบนี้ เสียเวลาช่วยตัวเอง  ลุยจัดเลยนะ  ::Suffocate::

สุดๆ ไปเลย  ถือว่าทำบุญ น้าาาาาาาา  ::WooWoo::

ิkball

แม่เพื่อน หน้าอย่างอ้อน ไอ้หนุ่มเองได้สมหวังแน่นอน

อ้าวเอ็งได้พ่อใหม่แล้วนะ  ::Grimace:: ::Grimace::

nekki

แดแล้วคุณแม่ก็ของขาดมานาน เพื่อนเลยได้อัพคลาสจากเพื่อนเป็นพ่อเลี้ยงแล้วละมั้ง

ก็ตอนจบบอกเพื่อนไปว่า เรียกพ่อซิลูก

zerost

ดูท่าคุณแม่จะเหงามานาน

พูดกับพ่อดีๆ สิลูก

wunman

ดูจากทรงท่าจะได้แม่เพื่อนแน่ๆ เผลอสอนเสียวให้เด็กน้อยจนติดใจ ว่าแต่ เพื่อนไปเข้าค่ายแกไม่ไปรึไง

edit: ไงหละ แม่สอนซะติดใจฟินกันทั้งแม่ทั้งเพื่อนลูกเลย แต่แบบนี้ไม่เปิดตัวเลยรึไง เรียกจากคำ่าเพื่อนเป็นพ่อเลยนะ อิอิ

Gondar

เจอแบบนี้ แม่เพื่อนก็เมียตูได้ละจ้าาา

มาซาโตะ นายต้องเรียกชั้นว่าพ่อออ  ::Sweat::

syndromz

คุณป้าก็อยากเยู่ของขาดมานาน พอได้ยินเข้าโดนยั่วซะ แค่โดนตัวปุ๊บแตกปั๊บ คืนนี้น่าจะหลายยก

สุขสมอารมณ์หมาย แม่มหม้ายไม่เคยทำให้ผิดหวัง

utadajung1

แม่เพื่อนก็มีใจให้แน่เลยดูท่าจะต้องการมาก ตอนจบคงมากินบ้านแม่บ่อยๆ

numkrieng

::Yes!:: แอบกินเด็กแน่นอน...

ยาวๆ สมหวังทั้ง 2 คน

p_hart

::HeyHey:: เดินตามหลังมองก้นแม่เพื่อนจนแข็ง จะได้เอาหรือเปล่า

จัดไปคุณแม่ติดใจ อยากโดนเอาทุกวัน

I'am TopFi

ได้​มา​เป็น​แขก​ประจำแน่ๆ​เลย​ครับ

จัดไปคุณแม่ติดใจ อยากโดนเอาทุกวัน

jkpro

ผมว่าเรื่องนี้ตอนจบหักมุมครับ แม่เพื่อนเค้าวางแผนกินเด็กมาตั้งแต่แรกแล้ว สักพักผมว่ามีชวนค้างคืนแน่นอน รอบนี้ลองกันดูล่ะว่าใครจะกินใครกันแน่
ขอบคุณสำหรับงานแปลครับผม

jkpro

55555
ผมว่าแล้ว เรื่องนี้มันหักมุมเจอคุณแม่เพื่อนวางแผนล้อมไว้แล้ว สรุปผู้ใหญ่กินเด็ก55555