ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Mom's Toys ของเล่นของแม่ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 17, 2020, 03:05:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

เดี๋ยวกลับมาอ่านนะครับ..............
เปิดมาก้อแรงขนาดนี้...............หวังว่าลูกคงไม่ต้องเป็นของเล่นด้วยนะ

แล้วยังจะสั่งของเล่นอีกนะ พ่อไม่ทำการบ้านเลยรึนั่น

Zoso

ขุ่นแม่ให้ลูกเลือกอันที่ชอบ มาเสียบ
ต่อไป ผมว่า คงเลือกของๆตัวเองเสียบแน่ๆเลย

--------
หือออ ขุ่นแม่ สั่งซื้อซะยังกะเอามาเปิดร้านขายเอง เยอะเกิ้นน

yopern

เล่นของปลอมต่อหน้าลูกเลยเหรอ ในใจคงอยากให้ลูกใช้ของจริงมากกว่านะ

edit น่าจะใช่นะเพราะลูกยังไม่เก่งเท่าไร ต้องสอนกันอีกนาน

lnwno00

พ่อไม่ด่าหรอกนะจริงปะ

ซื้อมากี่อันแล้วเนี่ย

vigo

เปิดตัวได้แบบเงี่ยนมากใหลูกใช้ของเล่นให้ ต่อจากนี้ไปลูกจะได้มั้ยน้อ  น่านงัยไอ้ลูกชายไดจริงๆด้วย

iiouxsoe

เลือกไม่ถูก เอาของลูกใส่แทน พ่อไม่รู้ไม่เป็นไร

BlacKKero

เปิดมา sextoy ต่อไปจะใช้อะไรนะคุณแม่

คุณแม่จัดหนักมากทั้งคุณลูกทั้งของเล่น หุหุ

neasy001

ดูแวบแรกนึกว่าตอนพิเศษ ซีรีย ของอาจารท่านนี่ นะเนี่ย

คุณแม่ยั่วขนาดนี้ จัดของเล่นมาทั้งร้านเลยมั้งนั้น ลูกก็ช่วยแม่หน่อยละกัน

opzakong

นี่ขนาดนี้แล้วยังกลัวพ่ออีกเหรอ...

แม่อนุญาต แต่พ่อคงไม่นะ 5555

kazu36

อินเซส ลูกดูอินโนเซนต์จริงๆ
เอิบมาจาก อามาซอล ทุกอันเลย คราวนี้ลูกเลยฉลาดทันที

phatsa

เปิดมาแม่ก็เงี่ยนสุดๆแล้ววววว  รอดูต่อว่าจะมีของเล่นอะไรสนุกมาให้ลุ้นอีก

Edit : ของเล่นคุณแม่นิใหญ่ขึ้นทุกวัน

mspeed

เรามีสัญชาตญาณการผสมพันธ์ครับ เรียนรู้กันง่าย
คุณแม่กำลังจะกลายเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านของเล่นนะครับ

xonly-1523

เริ่มเรื่องมาตกใจเลยใช้ลูกซะด้วย นี้สอนลูกแต่เด็กเลยน่ะเนีบ

bigboy001

::Thinking:: ทำไมลูกดูรีบร้อนจัง แม่ก็เร่งยิกๆ เลย แสดงว่าเงี่ยนมากๆ ไม่โดนเอานานแล้วแหงะๆ จริงๆ เริ่มเรื่องมาน่าจะมีปูพื้นสักหน่อย นี่มาถึงจะเยสกันซะละ 555+ ::DookDig::

EDIT  โหยย เกือบได้ล่อเด็กส่งของแล้วซิ ว่าแต่แม่นี่ก็เหมือนจะซาดิสนะ ชอบยัดเยอะๆให้หอยแหก งี้ต้องให้ผมไปเสียบรับรองแหกสมใจ 555+

ชาญวุฒิ เนระภูสี

เปิดเรื่องขึ้นมาคุณแม่ก็ให้คุณลูกเลือกของเล่นที่ชอบเลยสงสัยสามีจะไม่ค่อยทำงานบ้าน edit โหคุณแม่กล้ามากเลยนะครับที่ออกไปรับพัสดุทั้งชุดแบบนั้น