ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ตอนโกอินเตอร์ 8 เพิ่มชั่วโมงบิน

เริ่มโดย magna67t, สิงหาคม 17, 2020, 08:59:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

แปดปียี่สิบสี่คน ตอนโกอินเตอร์ 8 เพิ่มชั่วโมงบิน

อ่านเรื่องก่อนหน้า "แปดปียี่สิบสี่คน ตอนเพื่อนคุย" ก่อน   จะได้เข้าใจเรื่องคับ
https://xonly8.com/index.php?topic=228587.0

และถ้าอยากรู้ที่มาที่ไปของนายก้อง เชิญทางนี้
https://xonly8.com/index.php?topic=229016.0

พูดจบ มิซ่าเปิดประตูมา เธอเห็นสภาพเราสองคนเธออ้าปากตกใจ เอามือปิดปาก แล้วก็เปลี่ยนเป็นยิ้มและหัวเราะ  จากนั้นเธอก็พูดญี่ปุ่นกะเอมี่  แต่เอมี่ตอบเป็นภาษาอังกฤษครับว่า...ไม่กลัว  พวกนั้นไปนอนหมดแล้ว ไม่มีใครมาหรอก  แล้วเธอก็วิ่งเข้าไป กระโดดตัวลอยลงเตียงของมิซ่าที่กว้างใหญ่  พร้อมตะโกนมาว่า ก้องคุงจะ fuck you in front of me เย็ดมิซ่าหน้าเอมี่  มิซ่าหันมามองหน้าผม  ผมเชยคางเธอขึ้นมาแล้วเอาปากบดจูบลงไป  มิซ่าขนลุกด้วยความที่ไม่ทันตั้งตัว  ผมเข้าบดเบียดกะมิซ่า ลำควยของผมยังต้องการที่ซุกความยิ่งใหญ่ของมัน   มิซ่าตั้งตัวได้ก็กอดจูบตอบผม  ผมกอดมิซ่าแล้วพาเดินไปที่เตียง  เอมี่แกล้งเราสองคนโดยการกางแขนกางขาเป็นตัว X ขวางที่นอน  ผมวางมิซ่าลงข้างๆเอมี่ แล้วบอกมิซ่าว่า...รอเดี๋ยวนะ  แล้วผมก็ไปที่ปลายเท้าเอมี่  เดินขึ้นเตียง เอาควยจ่อช่องเอมี่แล้วกดเข้าเอมี่อย่างแรง   เอมี่สะดุ้งเฮือก เธอคงเจ็บหน้าตาไม่ค่อยดีเลย  ผมเลยบอกว่า ผมจะทำโทษเอมี่ จากนั้นผมก็ซอยเอมี่อีกครั้ง  คราวนี้ความเสียวมากขึ้นเข้ามาแทน  จนเอมี่กรีดร้องเสียงดังในไม่นาน 

ผมกระตุ้นมิซ่าโดยร่วมรักกะเอมี่ให้เห็นเต็มตา  จากนั้นเอมี่หมดแรง ผมก็ถอนลำตัวออก  เข้าไปกอดมิซ่า เธอบอกว่าทำได้เหรอ เธอยังมีเมนส์อยู่นิดๆ  ผมดึงกางเกงในมิซ่าออกเห็นผ้าอนามัยแปะอยู่ มีเลือดติดเล็กน้อย  ผมพยักหน้าบอกมิซ่าว่า ไม่เป็นไรนะ แต่ถ้ามิซ่ากลัวผมจะไม่ทำก็ได้  มิซ่าดึงมือผมเข้าหาตัวเธอ เธอบอกผมแล้วว่าเธอต้องการมัน  ผมแทบจะกินมิซ่าอีกคนด้วยความคิดถึง การตอบสนองของสองคนนี่ต่างกันมาก   เอมี่ร้อนแรง มิซ่ามาหวานๆเบาๆ แบบซาย่าที่รักของผม เธอคงมีความกลัวจากการโดนผมทำครั้งแรกของเธอ ซึ่งมันรุนแรงไม่เหมาะกะคนโดนเปิดซิงครั้งแรก   ผมรีบปรับโหมดลง  กอดจูบเธอ เล่นนมที่น่ารักของเธอ  มิซ่าเริ่มมีอารมณ์  ผมถามเธอว่า รังเกียจมั๊ยถ้าผมเอาถุงยางที่ใช้กะเอมี่มาใช้กะเธอต่อ  เธอบอกผมว่า ผมเคยเอาควยเปล่าๆทำเอมี่แล้วมาทำเธอแล้วนะ เธอไม่กลัวหรอก   

ผมพยักหน้า แล้วกดลำควยลงมิซ่าที่นอนหงายรอผมอยู่   
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ผู้ชายขายน้ำ / แฟนกู / แปดปียี่สิบสี่คน

samsung014

สุดยอดจริงๆครับ แต่ละนางสวยน่ารักทั้งนั้น แถมยังรักก้องมากทุกคนเลย

Asura4237

9toulek

ขนาดเมนส์มายังไม่เว้นเลยนะครับ
ตอนไหนจะถึงตาพี่สาวคนโต

1819

คิดถึงซาย่า ล่ะ ช่วงนี้พระเอกเรา จัด กับเอมี่ มิซ่า ถี่ยิบๆๆเลย 555  ความสดยกให้สาวน้อยทั้ง2 แต่ความรักขอให้จบที่ ซาย่า เป็น ผู้หญิงใจกว้าง เข้าใจ มาก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

kenwin

Run2020

รอมานาน สนุกมากครับ ไม่เสียชื่อชายไทย ในแดนญี่ปุ่น

brother1

รอบนี้มิซากับเอมี่คงอิ่มน่าดูโดนจัดไปคนละหลายรอบเลย

olemantu

ข้ามไปเติมพลังถึงญี่ปุ่นแบบนี้ เจอกับหลาย ๆสาวระวังจะแห้งกลับนะครับ มีแต่สาวน่ารักทั้งนั้นด้วย

navy868

ทั้งยุโรปทั้งเอเชีย ชั่วโมงบินคงเพิ่มขึ้นอีกแยะ... ::Glad::

p_hart

sthanya