ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 3 ตอนที่ 28 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 19, 2020, 12:18:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only1A

evilbenz

อยากรู้จังว่าเจ๊หมิวกับนายโทน จะดีกันอย่างไร  พอมารู้ว่าบุ๊คอยากเครมโทน หรือว่าข้อความที่บุ๊คเอามาให้นายโทนดูจะไม่ครบ เพราะอยากใส่ร้ายทั้ง3สาว เพราะอิจฉาหรือป่าวน้าาาา

Edit : ได้อ่านมุมมองเจ๊หมิว นี่ไว้เชิงนี่เอง สงสัยจะรู้ความจริงแล้ว ว่านายโทนไม่ล่วงเกินเจ๊สุดที่รักหรอก (ถงจะเกือบไปหลายทีก็เถอะ). มิน่าเจ๊หมิวถึงเขิน. แต่ว่านายโทนไม่ไปตีหรี่ จะได้ปิดประตูตีเหมียวแทนซะหล่ะมั่ง

Edit2 : ลืมตอบว่าชอบ แก้มครับ ฟิวแฟนดี อยู่ใกล้ๆน่าจะมีความสุข ออดอ้อน กระหนุงกระหนิง ทั้งวันแน่ครับ

•••••

รูปนี้เปล่าครับ

#โทน

JabaWoCK

ตอนหน้าไปสัมนาก็เป็นเรื่องกับเหมียวแล้ว แต่จะเล่าในเรื่องหลักหรือเป็นตอนพิเศษทีหลังนะ

pliwds

จันทร์จัดไป 4คน อังคารจัดเสือดาว พุธโดนเตยนักอุ้มอีก พฤหัสจัดใคร? ศุกร์จัดแมวเหมียว
time-line นี่มัน สัปดาห์นรกเขาชนไก่ ... เอาเรี่ยวแรงมาจากไหนเนี่ย พ่อคุ๊นน

nagatobimaru

::GiveMe:: ตบมือสิครับ ร้านเปิดแล้ว เดี๋ยวอ่านแล้วมาเม้นท์เพิ่มนะครับ

————————————-

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า ปากต้องตรงกับใจ เจ็บก็ต้องบอกว่าเจ็บสินะครับ

Paragraph<BB>

[email protected]

Nattanan Tst

น้องบุ๊คเปิดศึกชิงนาย กับแม่เสือดาวสะแล้ว ระวังจะโดนนะน้องบุ๊ค

sukray ruktum

แล้วตัวจริงก้อเดินเข้ามา แฮะๆๆๆๆแม่เสือดาว

Edit. อยากรู้จริงๆๆว่าเหมียวจะร้อนแรงแค่ไหนได้อ่านตอนน้ำจิ้มแล้วบอกเลยว้าไม่ธรรมดาแน่นอน