ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 3 ตอนที่ 28 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 19, 2020, 12:18:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

usman1963

puretank

au2000

amorn niemgerd

อมร

utsumaki

1819

เทพโทนผิดสัญญา โดนเต้เตยคนสวยลากไปกินข้าว  เปิดร้านไม่ได้เมือวาน   ต้องไถ่โทษ ลงต้อน29 ต่อไวๆแก้ตัวด้วยครับ  555
1.นับถือเทพโทนที่ยับยั้งใจและกายกับเจ้เตยได้ เป็นผมคงน้ำคลั่งไข่ปวดไข่ดันแน่ๆ มาซะขนาดนั้น
2. ก่อนจะพาแม่เสือดาวไปเที่ยว ตจว. ต้องพา เจ้าหญิงน้ำแข็งผมไป 2:2​ก่อน  รับปากมินต์ไว้แล้วนะ ห้ามลืม
เพราะดาวกับแก้ม ก็ทีเวลา สวิทกับเทพโทนไปหมดแล้ว เหลือเจ้าหญิงต้ำแข็งของผม ยังไม่ได้ไปไหนเลย แต่ละที่มาเจอก็มาคู่กับดาวหรือแก้มตลอด   อย่าใจร้ายกับมินต์เลย 555 หยอกๆ

edit
แฮ่มเทพโทนมี แอบซ่อนกลไว้ด้วย  เข้าใจในมุมเจ้หมิวล่ะ คงหายโกรธเรื่องที่เข้าใจเกินเลยไป อาจจะเพราะ พี่แมนพูด เจ้เตยพูด เพื่อนๆพูด ทำให้เจ้หมิวคิดได้ แต่ผู้หญิงอะเนาะ ถึงทำผิดก็ยังอยากให้ง้อ
3สาวร้านเกะมาแว้ววว เย้ๆ ชอบมินต์ที่ สุดครับ อ่อนไหว แข็งนอกอ่อนใน มีใจให้เทพโทนก่อนใครๆ ในร้านอีก  รองลงมาคือดาว มีความเป็นเมียคนโต ที่สุด  และ  เพราะ2สาวนี้ ยังมีปมในอดีตที่ยังไม่เครียส์ เลย ส่วนสาวแก้มนี่ ก็ชอบ ไม่แพ้กันกับอีก2สาว แต่ ปมอดีต มันคลายไปแล้ว  เมื่อเจอเทพโทน  ถ้าต้องให้เลือก  คบจริงจัง ขอเป็นFC มินต์เหมือนเดิม   
ส่วน 2สาวเจ้ๆ นั้น ในชีวิตปกติเทพโทน ก็ ขึ้นหิ้งให้เป็นของเฮี้ยนต่อไป แสบแบบเทพโทนผู้สยบ4:1 ยังต้อง แพ้ทางสุดๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

nmiint

ช่วงนี้ดาวมาทำคะแนนนำคนเดียวเลย คนอื่นๆหายไปไหนกันอะเนี่ย

Ke2l3e2oS

ตัวจริงมาแล้ว ตัวประกอบหลบไป

เจ้หมิว เป็นสาวซึนหรอเนี่ยยยยยย

hunterkung

noknoi13

จากที่ไม่คิดจะสานต่อ แต่ชวนดาวไปเที่ยว หรือใจจะเอนเอียงไปทางดาว มากกว่าสาวๆคนอื่นแล้วเหรอ นายโทน

asper7352