ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 3 ตอนที่ 28 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 19, 2020, 12:18:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipichai

พี่หมิวก็ยังไม่เคลียร์ ดาวก็ยังไม่พี่เคลียร์ จะไปอีกกี่ตอนถึงจะเคลียร์ส่วนพี่่่่เตย ทำถูกแล้ว ไม่โง่หลอก

เหมียวคงอยากเอาชนะดาว แต่อย่าเลยนะโทน(เราขอทำแทน)

ชาย ชรา

latipk

anigkanjana

ดูแลถึงเช้าแน่ๆเลยไหมครับ

2คนเองเหรอโทนแกยับแน่ๆ​

xtazy

buark

ถ้าผมนี่ เลือกได้คนเดียวก็น้องดาวครับ ทั้งที่จริงๆ ก็อยากเหมาหมด แจ่มๆ ทั้งนัั้น 555 แต่ถ้าว่ากันเป็นเรื่องเป็นราว ผมว่าดาวโตหน่อย แกร่งพอสมควร ใช้ชีวิตจริงๆ ใกล้เคียงกัน แต่ถ้าเราดูแลไม่ได้ คงเหนื่อยนะครับ แก้มกับมิ้นต์ยังติดจะเป็นเด็กอยู่ เตยกับหมิวนี่ เราอาจจะคนละสังคม เราไม่เหนื่อย ชีวิตคนมันหลายเรื่อง คือถ้าเปรียบด้วยเงื่อนไขเดียวกัน ก็ยังไม่น่่าจะลงตัวเท่าดาว แต่ความชอบมันพูดยาก เอาจริงๆ ต้องเจอต้องรู้จักล่ะครับ ถึงจะบอกได้

onzoul

เจ้าของมาละเฟ้ย บุ๊คถอยหน่อย
ดูแลกันยาวๆทั้งคืนก่อนสัมมนา