ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 3 ตอนที่ 28 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 19, 2020, 12:18:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

J1234

กำพล

hanvises

รอผลงานตลอดนะครับ ขอบคุณท่านโทนที่ถ่ายทอดประสบการณ์ชีวิตครับ

คำผิด
ปากผมก็บอกเฮ้ยเจ๊ผมยังเจ็บกล้ามอยู่นะ=>กล้ามเนื้อ

คือตอนนี้พี่เตยก็ถลหเสื้อ=>ถลก

แม่จ้าวนี่มันอะไรกันเนี่ย ผถามอีกที=>ผม

แล้วเจ๊เตยก็ถามผมอีกครั้งว่าแน่ใจนะ มันแข็งทิ่ท้องเจ๊แล้วนะ=>ทิ่ม

ว่าแบบทำไมป๋าถึงให้ลูกสาวเขามาค่อยดูผมวะ =>คอย

ถ้าสมมติว่ามันไม่ใช่แค่เรื่องเกมส์นะ =>เกม

เกราะเพ็ชรเจ็ดสี=>เพชร

ใช่ครับพี่หมิวมาครับ พวกเขานัดกันไว้ทีนี่=>ที่นี่

แต่ขาของผมแมงดันทรยศเจ้านายเฉ๊ย=>แม่ง

ผมคิดนะว่าพี่เขาคงจะไม่อนาก=>อยาก

ซึ่งอย่งาที่ผมเคยบอกไปว่า=>อย่าง

ขณะที่บุ๊คทำได้แค่เรียนลูกค้า=>เรียก

แก้มพูดด้วยน้ำเสียงที่ตกใจแล้วยังโถมจตัวเข้า=>โถม

ดาวยิ้มแล้วบอกว่านึกว่าพี่จะไม่มีร้านนี้แล้ว=>ไม่มา

มิ้นต์กลับแล้ว=>หลับ

ตอน29 ถึงคราวสาวเหมียวแล้วรึ ตั้งตารอเลยครับโผมมมม

••••

โอ้วว เยอะแท้ตอนนี้
ขอบคุณมากๆเลยครับ

#โทน

G_U_ KuKu

ชาย ชรา

ไม่ได้นายจะทำแบบนี้ไม่ได้นะนายโทนนายต้องชวนน้องมิ้นไปเที่ยวสินายสัญญากับน้องมิ้นว่าจะพาไปเที่ยวไม่ใช่ชวนน้องดาว
จากfcเจ้าหญิงน้ำแข็งfcน้องมิ้น

buark

ถ้าเพิ่มน้องเหมียวมาอีกคน บอกเลยว่าเหี้ยขึ้นบ้านแน่ หรือผมเดาผิดหว่า โชคดีครับ

holovelove

ตกคำว่า มา ตอนที่ บุ๊คเจอโทนครับ. ผมรออ่านทุกวันเลยครับ สนุกมากๆ
เหงาๆ

chanky2007

เตยคนสวยรุกหนักขนาดนี้ ไม่แปลกใจ น่าจะมีความอยากลอง เพราะสามสาวร้านเกะทำให้อยากรู้อยากเห็นได้เยอะ ว่ามีดีอะไร
แปลกใจแค่ ป๋าไม่ว่าอะไรหรือ มาค้างห้องนายโทนเลยนะนั้น หรือป๋านอนอีกทีนึง

แล้วดาวก็ตามนายโทนกลับบ้าน ไปหรือเปล่านะ
ตอนอ่านเรื่องเหมียว ทำไมรู้สึกว่านายโทนก็ไม่ย้ำแย่ขนาดนี้ ... อันนี้ สภาพดูแย่มากๆครับ

แล้วความสัมพันธ์แปลกๆกับหมิวอีก
คงต้องอ่านส่วนที่เหลือเพื่อหาคำตอบแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

แอบคิดว่า ตอนนี้จะมีบทอะไรกับหมิวมากกว่านี้ซะอีก แต่ก็โอเค อย่างน้อยก็ไม่เกิดเรื่องซ้ำอีกรอบ ไปลุ้นน้องเหมียวกันต่อ
คิดว่าดี ก็ทำไป

artherox

neung_cm

wjoe44

whizper