ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 3 ตอนที่ 28 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 19, 2020, 12:18:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mercuryzx

Edit อ๊ากกกกก ตัดจบแบบหนังไทยซะงั้น  ::Angry::
เป็นกำลังใจให้แอดที่เอามาลงให้อ่านกันนะครับ  ::Thankyou::

102030

เปิดร้านแล้ววววว
พี่โทนเราได้กลับมาที่ร้าน เจอค่าดริงค์อ่วมแน่ 555
พี่หมิวจะกลับมาเป็นเจ๊หมิวเมื่อไหร่เนี่ย
อาทิตย์หน้าจะพาดาวไปเที่ยวไหน เฮ้อตามตามกันยาวๆ ขอบคุณครับ

polltoys

ผมว่างานนี้ได้ใจมากครับนายโทน ที่ไม่ทำไรเจ๊เตย ไม่งั้นคงทำตัวลำบาก ป๋าเค้าดีกับโทนมากนะ

peddo

ตอนนี้เตยน่าจะอายมากกว่านะครับ หมิวจะปาดหน้าไปรึเปล่า แต่ที่ปาดกันแบบเสียวจะมีเรื่องคือดาวกับบุค ยอมชาบูเทพโทนจริงๆครับ
ขอบคุณครับ
แหม แค่นี้ก็หน้าแดงแล้วเจ๊หมิว กะว่าลูกเล่นท่านโทนแหงๆ ไม่เป็นไรครับ ตั้งตารอความหวังกับน้องเหมียวต่อไป เมื่อคืนมีสิ่งเร้าก่อนนอน คืนนี้ปลดปล่อยพลังที่เพิ่งฟื้นตัวเลยครับ ถ้าพลาดอีกมีเคืองแน่ 555

C-Master

ก็ถือว่าเก่งมากนะครับ ที่ห้ามใจตัวเองไม่ให้ทำกับเตยได้ ทั้งๆที่น่าจะเป็นคนที่สวยที่สุดเลยมั้งเนี่ย

ปล. ขักเริ่มอยากเห็นหน้าบุ๊คละครับ

Aod3917

รอนานเลย แต่รอได้  หลงรักในคาราโอเกะ แล้ว  มีคนให้ใส่ใน...ใส่ใจ ทำให้เรามีกำลังใจครับ

myfino262903

รักนะนานโทน รอตอนเที่ยงเรตนิดๆเห็นไม่ไรเลยนอนไม่นึกว่าจะหย่องมาเปิดร้านตอนดึก ว่าแต่สาวดาวมาแล้วน้องแก้มกับน้องมิ้นคงตามมาทีหลังกระมัง

olemantu

เพราะว่ามีคนหลาย ๆคนเข้ามาเกี่ยวข้อง จึงทำให้ต้งชุลมุนไปกับทุกคน จนกว่าจะจบลงแน่นอนกับใคร ๆนั่นละเรื่องต่างถึงจะทุเลาลงได้ มั๊ง

swss2511