ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 3 ตอนที่ 28 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 19, 2020, 12:18:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Surachat Namkem

อยากให้เหมาทั้งพี่เตยพี่หมิวรวบที่เดียวสองคนไปเลย คงฟินน่าดู

Nu metal

เอาๆๆ  กับพี่หมิว เอาให้สุด เคืองกันไปเลย อุตสาห์ไปช่วยให้รอดไม่โดนรุมโทรม ยังทำแบบนี้อีก  

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ สิงหาคม 19, 2020, 02:39:55 ก่อนเที่ยง
มาแล้วร้านเกะ ว่าแต่ตอนนี้พี่โทนไปทำอะไรพี่หมืวเหรอ พี่หมิวอ่านแล้วถึงได้อาย  สาวบุ๊คนี่ก็แสบนะเห็นพี่โทนประกาศตัวว่าโสดวันก่อน วันนี้มานั่งประกบเลย ดีแต่ว่าดาวมาขัดจังหวะทัน....อิอิ
พี่โทนเล่นเอาความในใจของพี่หมืวมาเปิดเผยนี่เอง เจ้แกถึงได้อาย ส่วนสามเมียเล่นแพ็คทีมกันแบบนี้พี่โทนจะกล้าหือเหรอ....5555

supertor

punsr999

ขอบคุณตอนใหม่ครับ รอดูว่าเรื่องโทนกับหมิว จะพัฒนาไปแบบไหน

Lordtoung

test1234

เสือดาวมาเอง โทนตายแน่คืนนี้ ต่อด้วยเหมียวอีก รอตอนหน้าเลย

delealpi

สาวๆติดแบบนี้ แต่ยังบอกมาตลอดว่าหน้าตาไม่ดี จะเชื่อหรือไม่เชื่อดีครับ(แซวเล่นนะครับ)

zzzbamboozzz

Pong Tee

อ้าว กำลังอ่านเพลินๆนี้คุณมึ...ดันมาร้านเดิมร้านดาวอะนะ555 นึกว่าจะไปกินร้านอื่น เวร จะต้องทำใจอีกไหม/น่าจะซัดพี่เตยซะนะถึงขนาดนั้นละ อิอิ