ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับของพี่สาวแฟนภาคต่อ

เริ่มโดย kpl, สิงหาคม 20, 2020, 08:26:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

มาต่อกันเลยนะครับ..
      หลังจากที่ผม​ พี่ตูน(พี่สาวแฟน)​ และก็เอก​ ได้ออกทริปสวิงกิ้งกันในคืนนั้น..หลังจากกลับมาจากกินข้าวเย็นกันกลับมาเราก็มีแอลกอฮอล์​ติดมือกลับกันมาที่ห้องด้วย.หลังจากที่เอกได้ลิ้มลองการสอดใส่ทางก้นเป็นครั้งแรกเหมือนจะติดใจ.เอกจะคลอเคลียพี่ตูนแบบไม่ห่างเลยละ.ก็เข้าใจน้องมันละ
ผม​ : พี่ตูนจะไหวไหมละนี่.. ดูเอกมันอยากจะล่อพี่อีกแล้ว.555(แกล้งแซวพี่ตูน)​
พี่ตูน​ : ว่าแต่พวกนายจะไหวไหมอะ..
เอก​ : งั้น.. ผมขออนุญาต​พี่ตูนเลยนะ.คืนนี้พี่ต้องตามใจพวกผมนะ.. ผมชักติดใจรูตูดพี่ตูนแล้วสิ.. ไม่อยากจะเชื่อว่าจะทำให้เสียวได้ขนาดนั้น.
ผม​ : งั้นพี่ขอนั่งชมสักรอบได้ปะ..
      แล้วเอกก็ไม่รอท่าจับพี่ตูนเล้าโล้ม.. และจับพี่ตูนเย็ดสลับทั้งสองรูเลย.พอพี่ตูนเริ่มจะครางดังขึ้น.ผมเลยจับควยให้พี่ตูนดูดและพี่ตูนก็อยู่ในท่าหมาให้เอกกระแทกรูตูดเสียงดังเลยจนเอกเสดคารูตูดพี่ตูนไป.และผมจับพี่ตูนนอนหงายสอดควยเข้าไปในหี.และพี่ตูนกระซิบที่ข้างหูผมว่า.. กระแทกหีพี่แรงๆเลยนะ.. พี่เสียวหีมากเลยตอนนี้.เอกมันเย็ดตูดพี่อย่างเดียวเลย.ผมเลยตอบกลับว่า.. ได้สิเมียจ๋า.. เมียบอกผัวสิว่าเมียร่านอยากให้ผัวกระแทกหี.. พี่ตูนก็ตอบกลับมาว่า.. จ๊ะผัวจ๋า.เมียร่านมากเลยตอนนี้อยากโดนควยกระแทกหีแล้วผัวจ๋า.ผมได้ยินอารมณ์​มาเลยครับควยกระแทกใส่หีพี่ตูนแบบไม่หยั้งเลย.. เอกก็มาจับแขนพี่ตูนไว้เหมือนพี่ตูนกำลังโดนผมข่มขืน.ผมกระแทกจนพี่ตูนเสดคาควยผมเพราะหีต๊อดรัดควยผมมากและดึงผมลงไปบดปากจูบ.ผมก็หยุดกระแทกหันมาดันลำควยให้เข้าให้ลึกที่สุดบดหีวนไปมา.. จนพี่ตูนบอกว่า.. ผัวจ๋าเมียเสดแล้ว.. เสดได้อารมณ์​จังรอบนี้.ตอนนี้เอกลงไปนั้งกินเบียร์​มองผมสองคนแสดงบทเลิฟซีนกัน.ผมบอกพี่ตูนว่า.. ต่อไปผัวขอเสดในหีเมียเลยนะ.. พี่ตูนตอบกลับมาทันควันเลย.. ได้สิจ๊ะเดี๋ยวเมียทำให้.และพี่ตูนให้ผมนั่งพิงหัวเตียงแล้วขึ้นคล่อมตัวผมจับควยผมจ่อหีตัวเองแล้วค่อยๆนั่งทับมันลงมาจนสุดลำและก้มลงมาจูบปากแลกลิ้นกับผม.มือผมก็จับบีบนมทั้งสองเต้าของพี่ตูนไปด้วย.พี่ตูนเริ่มโยก.ควยผมเสียวแบบสุดๆขนาดน้ำหีพี่ตูนเพิ่งแตกออกมาแต่พี่ตูนทุกครั้งที่โยกขมิบหีไปด้วย.และพี่ตูนมองหน้าผม.คงเห็นหน้าผมเสียวมากอะ.. ถามว่า.. เป็นไงหีเมียต๊อตควยผัวดีไหม.ผมเลยบอกพี่ตูนไปว่า.. จัดให้ผัวเลยเมียจ๋าแบบนี้ละ.. แล้วพี่ตูนก็เร่งสปีดในการโยกไวขึ้น.. จนผมต้องเอามือประคองกันพี่ตูนและกระแทกควยสวนกลับไป.ผมบอกไปว่า.. เมียจ๋าผัวจะทนไม่ไหวแล้ว.. หีพี่ตูนยิ่งต๊อตขมิบหนักมากขึ้นจนผมต้องพ่ายแพ้ฉีดน้ำเข้าไปในหีพี่ตูนแบบดันเข้าลึกสุดๆแล้วจับพี่ตูนนอนหง่ายกระแทกควยใส่หีอีก2-3ครั้งดึงควยออกมาให้พี่ตูนดูดควยให้ต่อ..เสียวสุดๆ
       สรุปคืนนั้น.. ผมแตกใส่พี่ตูนไปอีก​ 2​ น้ำไม่ไหวหมดแรงเลย.. ส่วนเอกคืนนั้นกว่าจะได้นอนเอกเสียน้ำไส่พี่ตูนไปอีก​ 4​ น้ำ.ไม่รู้ไปอดอยากจากไหนมา.พี่ตูนรอบหลังๆเห็นนอนให้เอกกระแทกอย่างเดียวเลยเพราะหมดแรงเหมือนกัน.. เราตื่นกันเกือบเที่ยงเหมือนเคย.เลยต้องรีบเช็คเอ้าออกจากห้องพัก.เอกบ่นเสียดายไม่ได้ล้างหน้าไก่เลย.ผมเลยจัดให้น้องมัน.. เพิ่มความตื่นเต้นกันสักหน่อย.ตอนแรกก็ไม่คิดว่าพี่ตูนจะกล้า.
      ตอนขับรถกลับ​ กทม.ให้เอกกับพี่ตูนนั่งหลัง.และสองคนนั้นก็คลอเคลียกันเอกจับควยตัวเองออกมาให้พี่ตูนดูดให้.ยิ่งบางช่วงรถติดไฟแดงยิ่งตื่นเต้น.ด้วยสภาพรถติดฟิล์ม​มืดคนข้างนอกไม่สามารถมองเข้ามาเห็นได้อยู่แล้วนอกจากจะเดินมาตั้งใจมาส่องดูที่กระจก.แต่คนข้างในรถมองเห็นข้างนอกชัดเจนมาก.. เอกบอกว่า.. โคตรตื่นเต้นเลยอะพี่.. พี่ตูนก็อมเก่งแบบนี้ผมจะไปมีแฟนได้ไง.. พี่ตูนผมจะเสดแล้ว.แล้วเอกก็จับหัวพี่ตูนไว้ไม่ให้เอาปากออกปล่อยน้ำเข้าปากพี่ตูนเต็มๆและพี่ตูนก็ไม่ให้หยดสักนิดเลยกลื่นกินจนหมดดูดกินจนหยดสุดท้าย.เอกก็ตอบแทนด้ววการแหวกกางเกงในพี่ตูนก้มลงไปเลียหีให้พี่ตูนจนเสดคาปากเอกไป
      และสองคนนั้นก็นั่งหลับมาตลอดทาง.จนถึงที่พักของเอก.เอกก็ขอตัว.ก่อนลงรถเอกก็ดึงพี่ตูนมาจูบปากแลกลิ้นกันยกหนึ่งพร้อมทั้งดึงกางเกงในพี่ตูนไปด้วยบอกเดี๋ยวจะเก็บไว้ช่วยตัวเองเพราะน้ำหีติดเยอะดี.พี่ตูนก็ด่าเอกไปชุดหนึ่งแต่ขานั้นไม่สนใจกลับหัวเราะชอบใจ.แล้วพี่ตูนมาข้ามมานั่งข้างหน้าคู่กับผม
ผม​ : เป็นไงครับพี่เมื่อคืน.. เหมือนจะมีช่วงที่ผมเผลอหลับไปก่อนด้วยนะคับ.
พี่ตูน​ : (หัวเราะ). นายหมดแรงอะดิ
ผม​ : ก็ทั้งขับรถไปหลายชั่วโมงและดื่มแอลกอฮอล​์เข้าไปอีก.. ว่าแต่พี่เป็นไงบ้างละ
พี่ตูน​ : ก็เสียวอะดิ.. ชอบนะ.. แต่ไม่รู้เอกมันเอาเรี่ยวแรงมาจากไหนทุกครั้งที่แตกต้องแตกใส่ในรูก้นพี่ตลอดเลย.
ผม​ : น้องมันไม่เคยไงคับ.. เหมือนผมแรกๆไงละ.ก็เอาตูดพี่บ่อยจะตายไป.. ว่าแต่เมื่อคืนน่าจะออกศึกหนักกับเอกกลับห้องไปแฟนพี่จะรู้ไหมเนี๊ย
พี่ตูน​ : คืนนี้ยังไงก็ไม่ได้เย็ดกันหรอกพี่ต้องกลับบ้าน.ส่วนอาทิตย์นี้นายไม่ได้ไปบ้านพี่นี่.. แต่ก็ต้องแวะไปรับแฟนนายนี่
ผม​ : แต่คงแวะไปรับตอนดึกๆละ
       ตอนคุยกันผมก็เอามือลูบขาพี่ตูนไปด้วย.และยิ่งพี่ตูนใส่กระโปรงแบบชุดแซกผ้าพลิ้วๆยิ่งทำให้ผมสัมผัสผิวกายพี่ตูนได้ง่ายขึ้นยิ่งตอนนี้กางเกงในพี่ตูนไม่มีแล้วยิ่งทำให้มืิผมสัมผัสเนินหีพี่ตูนได้ถนัดขึ้น
พี่ตูน​ : โอ้ย... พี่เสียวนะ​ (พี่ตูนเอนหลังพิงเบาะรถหายใจแนแรงขึ้น)​
ผม​ : ผมเสียวเหมือนกันนะพี่.ยิ่งตอนเห็นพี่ทำให้เอกในรถควยผมแทบแตก(แล้วผมก็เอานิ้วกลางสอดเข้ารูหีพี่ตูนซึ่งข้างในมีน้ำเงี่ยนของพี่ตูนเลอะเต็มนิ้วผมเลย)​
พี่ตูน​ : ก็นึกว่านายไม่อยากจะเอาพี่แล้ว.(แล้วก็หลับตาทำหน้าเคลิ้ม.. ผมยิ่งได้อารมณ์)​
       ผมเลยแวะเข้าโรงแรมม่านรูด.แถวถนนที่จะไปส่งพี่ตูน.พอถึงโรงแรมก็อัตโนมัติ​พี่ตูนลงรถไปรอในห้องผมรอจ่ายเงินกับเด็กเปิดห้องให้พอผมเดินเข้าไปในห้อง.พี่ตูนอยู่ในร่างกายเปลือยเปล่านั่งพิงหัวเตียงอ้าขามือข้างหนึ่งบี้เม็ดหีตัวเองส่วนอีกมือบีบที่เต้านมตัวเองสายตาจ้องมองมาที่ผมเหมือนกำลังบอกว่าให้รีบมาจัดการพี่หน่อย.ผมก็จ้องมองการกระทำของพี่ตูนตาไม่กระพริบพร้อมทั้งถอดเสื้อผ้าตัวเองออกให้หมดและคลานขึ้นเตียงไปจับมือพี่ตูนที่บี้หีตัวเองให้หยุดและเอาปากดูดเลียเม็ดหีพี่ตูนแทน.ได้ยินเสียงพี่ตูนคลางในลำคอ.ยิ่งทำให้มีอารมณ์​ลิ้นเลียตามร่องหีแหย่เข้ารูหีดูดกินน้ำหีพี่ตูน.ยิ่งทำให้พี่ตูนครางเสียงดังขึ้นกดหัวผมบดไปที่หีตัวเองจนนางเสดคาปากผมเลย.แล้วผมกับพี่ตูนก็บดปากแลกลิ้นกันมือผมก็บีบเต้านมบี้หัวยมสองข้างของพี่ตูนไปด้วย.แล้วพี่ตูนพ็จับควยผมชักขึ้นลงไปด้วยและใช้ปากดูดไซร์เลียหัวนมผมสองข้างสลับกันไปมา..และดูดเลียไล่ลงไปตามหน้าท้องจนถึงลำควยผมนางก็เลียจั้งแต่พวงไข่จนถึงหัวตวยผมเลยพร้อมทั้งอมเข้าปากและอมในปากจนสุดลำควยผม(อมแบบนี้เสียวโคตรๆเลยละ).
ผม​ : โอ้ย.. พี่อมแบบนี้เสียวมากเลยพี่
พี่ตูน​ : ชอบไหม.พี่เห็นในหนังฝรั่งเลยอยากจะลองทำให้เธอ.ชอบไหม.. ควยเธอชนคอพี่เลยนี่.
ผม​ : ชอบสิคับ.. คนแรกเลยนะที่ดูดควยผมแบบนี้​ ขึ้นเลยได้ไหมพี่เดี๋ยวผมแตกคาปากพี่ก่อน
       พี่ตูนส่ายหน้าทั้งที่ปากยังมีึควยผมคาอยู่ในปากเธอ.แล้วพี่ตูนก็ทรมานผมต่อด้วยการใช้ลิ้นแหย่เข้าไปในรูฉี่และอมดูดเฉพาะตรงหัวยั๊กที่เป็นดอกเห็ดนั้นและตลอดเวลาที่พี่ตูนใช้ปากกับควยผมอยู่นั้นสายตาพี่ตูนมองหน้าสบตากับผมตลอดเวลา.มันยิ่งทำให้พี่ตูนดูเซ็กซี่และดูน่าเย็ดมากกว่าปกติ.มันเหมืิอนว่าพี่ตูนเต็มใจละเมียดละไมที่อยากจะทำให้มีความสุขสุดๆ.เธอละเลงลิ้นกับควยผมจนผมต้องบอกว่า.. พี่ผมทนไม่ไหวแล้วถ้าโดนพี่ดูดต่อแบบนี้ผมแตกคาปากพี่แน่ๆ.. พี่ตูนเลยหยุดและยิ้มแบบตัวเองฝ่ายชนะ.. แล้วพี่ตูนก็ขึ้นคล่อมควยผมจับควยผมถูตามร่องหีตัวเองและค่อยๆกดสะโพกลงมาช้าๆจนสุดลำและค่อยๆโยกเอวและจับมือผมไปบีบนมตัวเอง.. หน้าพี่ตูนตอนนี้.. ได้อารมณ์​มาก.ทั้งเสียงครางดูเซ็กซี่มาก.. ได้อารมณ์​สุดๆ.พี่ตูนโยกอยู่สักพักจนผมจะไม่ไหวจับพี่ตูนนอนหงายกระแทกควยใส่หีพี่ตูนจนนมพี่ตูนกระเพื่อมขึ้นลงบวกกับเสียงครางของผมกับพี่ตูนเสียงดังแข่งกันจนไม่รู้ว่าเสียงของใครเป็นของใคร.ขนเราสองคนเสดพร้อมกันผมฉีดน้ำเข้าในหีพี่ตูนแบบสุดๆผมกดสะโพกดันไปให้ลึกสุดๆปากก้มลงไปจูบแลกลิ้นกันแล้วค่อยเอาควยออกมาจากหีพี่ตูนแล้วพี่ตูนลุกขึ้นก้มลงไปดูดอมควยทำความสะอาดควยให้.ผมยิ่งเสียวไปอีก.ดูดจนนางพอใจก็มานอนข้างๆผม
พี่ตูน​ : ชอบไหม
ผม​ : ชอบสิ.. ทำไมครั้งนี้พี่ถึงดูเหมือนต้องการเซ็กจัง.พี่ดูเซ็กซี่เล้าอารมณ์​มากเลย..ไม่รู้จะอธิบายยังไงเหมือนกันแต่มันดีอะ.
พีี่ตูน​ : อยากตอบแทนเธอมั้ง.. ที่เธอทำให้พี่มีความสุข.พี่เลยอยากทำให้
       ตอนนี้ผมรู้สึกรักพี่สาวแฟนคนนี้จัง.แล้วผมกับพี่ตูนก็นอนจูบปากกันนานมากและวันนั้นผมก็เย็ดพี่ตูนไปอีกรอบ.. ด้วยเวลาที่ต้องไปส่งพี่ตูนและรอรับแฟนกลับเลยได้แค่สองรอบ.. พอรับแฟนกลับมาห้องผมก็ต้องจัดการเย็ดแฟนอีกรอบ.ด้วยความที่อารมณ์​ยังค้างอยากเย็ดต่อและแฟนผมวันนั้นก็เงี่ยนเหลือเกิน.. ไม่รู้ไปโดนใครบิ้วมา.

pamaaeng

แตกไปหลายน้ำ จะเหลือไปแตกกับแฟนไหมนั่น  ::Thinking::

elviswhat

เสร็จไปเยอะขนาดนี้ดีนะที่นังมีน้ำหลงเหลือไปให้แฟนมั้ง

swss2511

พี่สาวแฟนร้อนแรงขึ้นเรื่อยๆคงได้เหนื่อยไปอีกนาน