ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสือน้อยค่อยๆล่า 3_สอยเมียอาจารย์โหด

เริ่มโดย joker socool, สิงหาคม 21, 2020, 12:54:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

milan

pheung

jeditay

เอ...แบบนี้เรียกว่าขึ้นครูหรือเปล่า หรือครูขึ้นกันแน่เนี้ย555

Solderman

แอบได้กับเมียอาจารย์คงได้Aวิชาผัวอาจารย์แน่นอน

Eldy CR

ถ้าได้อ่านเรื่องนี้สมัยเรียนอาจจะคิดลองจีบครูดูบ้างแล้ว

medsay

::JubuJubu:: ผมก็จีบอยู่นะครู
ใครหรอ ? 
แหมก็ครูไงไม่รู้เมื่อไหร่ผมจะจีบติดก็ไม่รู้ หยอดๆไปเดี๋ยวก็ได้ 555

ipichai

ได้ฟาดแน่ๆ แล้วแถมยังอาจทำลูกให้อาจารย์ด้วย ถือเป็นบุญคุณนะเนี้ย

quantize

อ้าว แหวกมาข้ามรุ่นไปฟาดครูซะนี่ คิดว่าจะไปฟาดพี่ชายต่อ  ::HoHo::

Chere Mat

โหดสัสๆๆ ถึงกับต้องเอาเมียเพื่อแก้แค้น 555

Pop9

pp1659

นายเอ เอาทุกคนเลยหรือไงแถมจะไข่ทิ้งไว้อีก

myidol

หลากหลายดี แม้จะอารมณ์ค้างคา เหมือนว่าดูซีรียส์แล้วภาคใหม่ไม่มาซักที

anek007

แม้แต่เมียครูนังไม่รอด สุดยอดเลยนายเอ ใครจะเป็นรานต่อไป สู้ๆครับ