ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 5 (สงสัย)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 23, 2020, 01:41:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kkkko

kamikazeatk

แฟนสาวหาเรื่องทะเลาะเพื่อแอบไปหาพ่อ งั้นหรือ !?!?

สังวรณ์ ศิริไสว

อีฟกะพ่อน่าสงสัยแหะ
เป้กะแม่จะมีไรเกิดขึ้นไหม

อา ม่อน

Enigma

phupoom

::DookDig::เป้ต้องทำไน้าที่ลูกที่ดีเเล้วหรือเปล่าครับ อยู่ด้วยกันเเล้วเเบบนี้

newblogspot

songphon

คุณแม่ต้องสอนบทเรียนให้จบได้แล้วมั้งครับไม่งั้นกับอีฟคงไม่คืบหน้า

hart

gfthebc

น้อง​อีฟ​กับ​คุณ​พ่อ​ ต้อง​ทำเหมือน​นาย​เป้​กับ​คุณ​แม่​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ ได้​รับ​การ​ฝึก​แบบ​ส่วน​ตัว​ แถม​ยัง​มี​ความ​คิด​คล้าย​ๆ​กัน​อีก​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ตอน​ที่​นาย​เป้​มา​หา​คุณ​แม่​ น้อง​อีฟ​อาจจะ​ไป​หา​คุณ​พ่อ​เพื่อ​ขอ​คำแนะนํา​แบบ​นาย​เป้​ก็​อาจจะ​เป็น​ไป​ได้​นะครับ​

maxmartin

ยั่วเก่งแบบนี้ แถมลูกชายไม่มั่นใจเลย สอนๆ หน่อยซิครับ จะได้เป็นงานซะที

testman

แม่เลี้ยงอารมณ์มาขนาดนี้ ได้สอนลูกชายแน่

ส่วนอีกฝั่ง สงสัยจะกลับไปหาพ่อ ถ้ามาเจอกันคงครบคู่กันพอดี

tem19991