ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 5 (สงสัย)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 23, 2020, 01:41:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

astaxantine

จัดสักที หรือมีคนแทรกเข้ามาก็ได้ ไม่ไหวแล้วววว

cfp

Manoptana

อีฟโกรธเป้เพราะเริ่มต้นหรือทำต่อไม่เป็น ต้องวิ่งมาให้แม่สอนบทต่อไป แสดงว่าลูกทั้งสองต้างมีโค๊ชมาด้วย โค๊ชจะสอนกันวิธีไหนดี แสดงให้ดูแล้วจะหยุดตรงไหนหรือเลยตามเลยจัดการให้จบทุกบทไปเลยไม่ต้องห่วงอีก

intanianoi

คู่พ่อลูกก็น่าจะแบบเดียวกันแน่แน่

robertrobin

สงสัยอีฟกับพัท จะได้พ่อกะบแม่ของตัวเองทั้งคู่แน่ๆเลย ทรงมาทางนี่แล้ว พัทก็แอบแสบไม่เบานะเนี่ย ตามลูกสาวมาด้วย

overspirit

การบรรยาสุดยอดเร้าอารมได้เหมือนได้เป็นตัวละครเอง​ นับถือๆ

Miracle Prince

ขอบคุณมากครับ ติดตามผลงาน ชอบคุณแม่สาวสวยคนนี้มาก เปรี้ยวเหมือนเด็ก
Love your curves and all your edges
All your perfect imperfections

llar

kidnapperRS

เป้กับอีฟนี่ยังไง เป้โดนโกรธตลอด 555 สงสัยรีบจัด

Pure Pure

6ตอนแล้วนะเป้
เป็นกำลังใจให้คนเขียนและคนโพสต์ครับ

naja313

anirut

แม่ข่มใจได้นานแค่ไหนน้าาา แต่ดูทรงแล้วไม่นานแล้วแหละ

mario

อ่านแล้วรู้สึกว่าอีฟกับคุณพ่อก็อาจจะมี something wrong เหมือนกันนะครับ

Solderman

ต้องลองกะแม่ก่อนฝั่งนูนดูเหมือนจะเป็นงานแล้ว