ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chicken] AIMAI Invitation น้องแฟนสายยั่ว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 24, 2020, 06:20:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamenraider

เสร็จสิครับกำลังค้างเติ่งเลย

ไม่เคยEditหลังอ่านเลย+เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

pfrankz

พี่สาวจะโดนเทมั้ยน้องรุกหนักไปขนาดนั้นแล้ว

นั่นติดใจรุ่นน้องจริงๆด้วยอยากให้มีฉากกับคุณแฟนด้วยจังเลยแฮะ

Sujit.c

ค้างแบบนี้ เอาพี่สาวต่อเลย

ไม่เคยEditหลังอ่านเลย+เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

PPkung

ผมคิดว่าจบแบบเรา 3 คนแน่ๆครับ

ไม่เคยEditหลังอ่านเลย+เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/
แบน60วัน

mindza2212

พี่กับน้องคนละลุคเลยแต่ดูแล้วใจกล้าไม่เบาทั้งคู่ต้อง3Pแล้ว

ได้ทั้งพี่ทั้งน้องล่ะทีนี้แอบกินกันยาวๆ

MooOon

มีความรู้สึกว่า พี่สาวจะโดนน้องสาวเเย่งผัว 555+ เอาจริงๆ

ผมว่าผมเข้าใจพระเอกนะ ผู้ชายเป็นเเบบนี้นะส่วนใหญ่ กำลังรัก

ใครอยู่ดีๆ ถ้าอยู่ดันมีสาวมาให้เอาง่ายๆ เเล้วยิ่ง ลีลาดีๆ นี่หลง

เเน่นอน หรือ ความรักที่มีให้กับรักเเรกเเน่นอน อย่างเรื่องนี้

ดูเเล้ว กู่ไม่กลับ หลงคนน้องเเน่นอน ตอนจบเดาว่า พระเอก คง

ได้คบกับคนพี่ เเต่ก็เเอบมากินตับกับคนน้อง เพราะถึงใจกว่าละมั้ง

---------------------------------------------------

ก็ไม่ต่างจากที่เดาเท่าไรนะ เเต่พวกมุขเเนว ลืมล็อคประตูนี่ เริ่มเบื่อจริง

คือมีเเทบทุกเรื่องจริง ลืมล็อคเนี่ย แล้วไหนจะพระเอกโง่อีก จะว่าไง ถ้าเป็นผม

ถ้าเเฟนต้องออไปเอาของให้พ่อ ผมยอมออกไปพร้อมเเฟนยังดีกว่า ทำไม

ต้องรอเเฟนอยู่ที่บ้าน ให้ ผู้หญิงออกไปคนเดียว ไม่อยากจะเรียกว่าโง่อย่างเดียว

ไม่มีความเป็นลูกผู้ชายยเลย .......แต่อย่างว่า มันคือโดจินอะ ถ้าพระเอกไม่โง่

นางเอกก็ต้องโง่เเทน  เเนว ntr ส่วนใหญ่ จะเป็นเเบบนี้ ขอบคุณที่แปลเรื่องสนกุๆใอ่านครับ

เรื่องนี้ก็ดีตรง ลายเส้นคุณน้อง+หุ่นกับนมใหญ่นี่เเหละ ^^

Kasem Namprasert

โดนเข้าไปถึงกับหูอื้อฟังอะไรไม่ออก แถมโดนยั่วอีก. จัดซะ

แบน180วัน

jarabaman

เหมาสองไปเลยวัยรุ่น ไหนๆก็ปูทางมาขนาดนี้ละ 555ฃ

ว้าาาา พี่สาวอดเลย เสียดายจริงๆ 555

tp3660

มาแนวนี้ละก็เป็นใคร ก็คงคิดว่าตอนจบคงได้น้องแถมพี่สิครับ

ใช่สิเธอได้แฟนพี่ไปแล้วจึงเชียร์ให้พี่คบกับแฟนคนนี้ ถ้ามีตอนต่อไป คิดว่าคงถึงคิวพี่สาวนะครับ

ninepeeza281

จบแบบ น้องมาแจมกับพี่แน่เลย

เก็บไว้กินซะเองแล้ว

Peter Taowating

งานนี้จบด้วยการฟาดคนน้องก่อนแน่เลย  แล้วฟาดคนพี่เป็นคนต่อไป  แต่น่าจะยากที่จะฟาดทั้งคู่พร้อมกัน 555 ::Doubt::

โห  น้องสาวแสบจริงๆ  หลอกพี่สาว แย่งหนุ่มมากินเฉยเลย 555 ::Sobad::

donut30110123

สงสัยจะได้ควบสอง หรือ ไม่น้องคนเดียว ติดใจ
-----
คนดีซะด้วย น้องสาวมันเลยแบบนี้ แย่ง

polka2012

เห็นเรื่องมาแนวๆนี้ผมว่าพระเอกได้ควบทั้งพี่สาวและน้องสาวอิ่มแปล้กลับไปแน่นอน5555 ::WooWoo::

สุดท้ายน้องสาวฟาดไปก่อนพี่ซะงั้น..ลีลาชั้นเชิงของน้องสาวน่าจะทิ้งห่างพี่สาวแบบไม่เห็นฝุ่นเลยคิดๆแล้วสงสารคนพี่เลยโดนน้องสวมเขาซะแล้ว5555 ::Crying::

jan

กินรวบเลยไหม  น่าจะใช่

ไม่เคยEditหลังอ่านเลย+เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/
แบน90วัน

iammek

อย่าเพิ่งเหม่อ ดอกที่ 2 กำลังจะมา ดีงามไม่แพ้กัน

อ้าวเห้ย..................เกมส์พลิก น้องเบิ้ลเลยเหรอ