ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 8/1 (NTR/นอกใจ) by Koog Google ต้นฉบับ Tyrant

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 26, 2020, 06:11:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Magman09

น้องฟ้ากลับมาแล้ว 

หายไปนานเลย อยากทราบแล้วว่าอะไรทำให้น้องฟ้าติดใจพี่เอก

dome704

086523

จัดต่อสิครับ​ ยกแรกเพิ่งจะผ่านไปเองไม่น่าจะหยุดแค่นี้หรอก

myidol

ชอบมากนะเรื่องนี้ แต่ผู้แต่ง original น่าจะหมดไฟ แต่งต่อผมว่าถือเป็นการให้เกียรติและที่สำคัญยากกว่าในแง่ให้คนยอมรับ
ต้องนับถือท่านที่กล้านำมา sidestory ให้อ่านกัน

chon101

010377

เรื่องเดิมสุดยอดมาก เสียดายผู้แต่งไม่แต่งต่อ ชอบคลิปที่แปะเพิ่มความสนุกให้เนื้อเรื่องมากครับ แต่งต่อได้สนุกครับ ขอบคุณมากครับ

okarin

Pong Sak

bittion

ขอบคุณครับ กลับมาอีกครั้ง เรื่องนี้ผมชอบนะครับ เล่าเรื่องได้อารมณ์มาก เพราะเดินเรื่องเข้าใจอารมณ์ของตัวเรื่อง ชายกับหญิงดี ติดตามครับ

Panya Sripaks