ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 8/1 (NTR/นอกใจ) by Koog Google ต้นฉบับ Tyrant

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 26, 2020, 06:11:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

x-gen

เรื่องนี้กลับมาแล้ว เยี่ยมเลยครับ ไม่รู้ว่าน้องฟ้าจะโดนแก้แค้นยังไง

7878

ภาพประกอบสวยมาก

เพิ่มอรรถรสในการอ่านขึ้นอีกเยอะเลย

toshihiko

jeditay

จัดหนักเหมือนเดิมเด๋วต้องย้อนไปดูตอนเก่าๆหน่อยแล้ว

weits1498

ตะวัน123

ติดตามมาตั้งนานแล้วครับเรื่องนี้อยากให้มาเขียนต่ออีกครับ

catmeao

หายไปนาน ต้องตามไปอ่านของเก่าก่อน น้องฟ้านี่หลุดไปไกลล่ะ  ::Crying::

ipichai

และหลังจากนั้นก็ไปต่อกันในห้องน้ำ กลับมาที่เตียงจนสลบไปทั้งคู่

ryg123456

Newnotpost

น่าติดตามต่อมากครับ สงสัยต้องกลับไปอ่านของเก่าอีกรอบแล้วครับ

tip251226

typhoon41

แตกในอย่างนี้ โล่ง..... อ่านเรื่องนี้แล้วยังคิดถึงผู้แต่งน่ะครับ เป็นกำลังใจให้ อยากรู้เหมือนกันว่าบอยจะแก้แค้นไอ้เอกนี้ยังไง

Angel_p

ตามไปเก็บดูเนื้อหาเก่าๆ มาทิ้งท้ายก่อนหน้านั้นไว้ได้ลุ้นเลยครับ มาแต่งต่อแบบนี้ลงรายละเอียดมากขึ้นยิ่งฟินเลยครับ ขอบคุณมากๆ ครับ