ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 8/1 (NTR/นอกใจ) by Koog Google ต้นฉบับ Tyrant

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 26, 2020, 06:11:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saranchai

ในตอนล่าสุด​ของ​เรื่อง​นี้คือพระเอก​จะเอาคืนใช่ป่ะ​ครับ​เท่าที่​จำได้​

olemantu

ชอบที่ท่านผู้เขียนเดิมเขียนไว้ได้พอเหมากำลังดี ให้สมกับที่ชักช้าไม่ทันหมาแดกจริง ๆ แต่ผมเคยอ่านน่าจะถึตอนที่ 6 เท่านั้นเอง ไม่มีทั้งหมด
แต่ก็พอจะเข้าใจและติดตามมาถึงตอนนี้ได้

พงค์ พันธ์

nulongya

::HeyHey::ดีครับ
มีเรื่องใหม่มาอีกแล้ว
น่าสนใจด้วยนะ แนวนี้ผมชอบมากครับ

blackjack

::Fighto::  สุดยอดครับ ต้องการรู้เรื่่องช่วงนี้พอดีเลยครับว่าฟ้าโดนอะไรบ้าง เยี่ยมมากๆครับ

oshiris

ชอบเรื่องนี้มากๆเหมือนกันครับ ท่านG.A.นำเรื่องนี้มาเขียนต่อ ต้องกลับไปอ่านตั้งเเต่ตอน1ใหม่ซะเเล้ว  ถ้าจำไม่ผิดพระเอกนี่แอบซ่อนอาวุธลับขนาดใหญ่ไว้กับตัวด้วย

po3026

taizen

ขอบคุณครับ สนุกมาก เดี๋ยวขอไปรีรันก่อนเลยครับ

zzzbamboozzz

จัดหนักกันทั้งคืนไม่พอ มาต่อช่วงกลางวันอีก แข็งแรงนะครับเนี่ย

puipuipui

adof13

เป็นเรื่องนึงที่เสียดาย แต่งต่อได้เลยไหมท่าน

upperbound

โอ้ คิดถึงเรื่องนี้มากๆ ไม่คิดว่าจะมีคนมาสานต่อ ... ขอบคุณนะครับ .. สนุกจิงๆ

Townster Rizel

pamafry

เรื่องนี้สนุกนะครับ แต่ถ้าจำไม่ผิดค้างไว้นานเลยว่ารู้ความจริงแล้วจะแก้แค้นยังไง
มี fanfig ด้วย ก็ได้บรรยากาศไปอีกแบบ แต่ยังต่างนิดนึง แล้วก็จำได้ว่าในเรื่องหลักมีบรรยายถึงว่ายอมให้แตกในแค่ครั้งแรกหรือเปล่า
โสดดดด!!

locklock leck