ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 29 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 27, 2020, 12:21:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bbkscorpion

ryu

พี่โทนตอบเจ๊สิครับ. เจ๊ต้องทำความดีแก้ความผิดเสียก่อน 1 น้ำ

เมื่อไหร่จะรวบหัวรวบหางพี่สาวทั้ง2คนเสียทีครับ

zenon8088

ดูเหมือนกำลังจะได้คืนดีกับพี่หมิว คืนดีปรับความเข้าใจกันได้ก็เป็นเรื่องดีครับ จะไม่ดีก็ตรงที่ดูเหมือนว่าในแง่ความสัมพันธ์ทางกายน่าจะไม่มีอะไรเกินเลยกันไปกว่านี้ หลายท่านที่อ่านรวมถึงผมด้วยที่รอเลิฟซีนกับพี่หมิวคงต้องผิดหวังกันไป

bittion

ขอบคุณครับ ไปทริประยองเหงื่อออกกับเหมียวก็แสบยิกๆๆ เลยเหรอครับ อยากอ่านแล้วสิ ว่าแต่พระเอกเราวิ่งไกลขนาดนี้ ไปถึงแล้วรู้สึกว่าโดนหลอกไม่หน้ามืด จนเสียความรู้สึกเหรอครับ แต่ยังไงก็เคลียร์กันให้จบนะครับ เอาใจช่วย ติดตามครับ

panax

wiseman

เจ๊ทำแบบนี้โทนไปไม่ถูก เดาไมเป็น ประมาณ กลับตัวก็ไม่ได้จะไปต่อไปก็ไปไม่ถึง

po3821

วิธีง๊อของเจ๊หมิวนี่เล่นเอาหนุ่มโทนเกือบน็อคเลยนะ วิ่งมาตั้ง2กิโล ถ้าไม่ใช่นักกีฬานี่มีน็อคได้เลยนะ ว่าแต่จะดีกันได้ตอนนี้ละมั๊ง ถือว่าคุ้มละกัน สนุกครับ ขอบคุณ

oamoamoam