ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 29 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 27, 2020, 12:21:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

st23652

แบบชาติ มีทุกที่เลยผมก็เจอกวนจริง แต่เอาเข้าจริงมันก็ไม่มีอะไรเท่าไหร่

lamom

ต้องรีบเขียนเรื่องเหมียวแล้วหล่ะครับ
เจ๊มาแบบนี้ น่าจะมีแผนอะไรรออยู่
Edit ในใจคง 2 ตัวเลือก
ตัวเลือกแรก แล้วแต่กรรมนำพา
คัวเลือกที่สอง ผลักเจ๊ออก แล้วโทรหาเจ๊เตย ช่วยด้วย

pankea

โทนจิตตกกับเรื่องหมิวมากๆพอถึงคราวจะเคลียร์กันก็ไม่รู้จะเริ่มอย่างไรสินะ  หมิวเองก็คงรู้แล้วว่าเรื่องไม่ได้เป็นอย่างที่คิดจึงวางแผนปรับความเข้าใจ เอาใจช่วยนะครับ

Koshimae

okai

เปิดหัวเรื่องมา ภาพทะเลลอยมาไกลๆเลยละครับ.. 
สาวมาง้อขนาดนี้ จะไม่คืนดีกันไหวหรือครับ?

kschai

saitaman

เริ่มมา ผมก็ไม่ได้อ่านให้ดี งงเลยครับ เอ๊ะ เราไปอ่านข้ามตอนไหนว้าา 55555

nongtle

counellol2

ทำไมเพื่อนๆเจ๊หมิวถึงรู้ว่าอยุ่ราชวิถีแระโทรมาหลอกได้นะ หรือหมิวแอบตามมาแระให้เพื่อนแกล้งโทรไปหว่าม

♤judas♤

มิ้นต์วางแผนให้นายโทนกับเจ๊หมิวคืนดีกันแถมเจ๊หมิวง้อด้วยนะนายโทนคุยๆๆกันเถอะดีๆกัน