ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikuichi Monji] AV Joyuu to Nikutai Koukan สลับร่างดาราAV[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 28, 2020, 06:15:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thenung11

พระเอกอาจจะติดใจ 555

แต่ถ้าจะคืนร่างคงต้องเอากันเองสินะ ::Hmmm::

xfreestylex

เดี๋ยวน่าจะโดนไปสอนตัวต่อตัวกับร่างตัวเองแน่ๆ

อ้าวชืปหาย พระเอกกูกลายเป็นนางเอกเฉย

akarapol

อยากสลับร่างแบบเรื่องนี้บ้างจัง​ ผมขอสลับกับน้อง​airi​ suzumuraนะครับ.. ชอบเธอเป็นพิเศษ

xtazy

เริ่มต้นทำเป็นดีใจได้สัมผัสร่างเขา ลูปครำใหญ่เลย ถ้าโดนผู้ชายเปิดซิงแล้วกลับร่างมาเป็นเกย์นี่ชีวิต
พลิกเลยนะ

แบบนี้มันเรียกว่าหลงไหลตัวเองหรือเปล่า

navino

สรุปติดใจเป็นหญิง  ใจแตก ภาคต่อไปแอบสลับกับสาวคนอื่น แล้วไปเล่น AV

wunman

มาแบบนี้ท่าทางตอนแรกขืนๆแบบนี้ พอได้ลองน่าจะชอบและติดใจ และตอนได้ร่างคืนอาจจะชอบผู้ชายไปเลยก็ได้

edit : กลายเป็นอย่างว่าเลย กลายเป็นชายแต่งหญิงไปเลย แต่ซีนเอาตูดx2 นี่ผิดคาดเลย หายากๆมากๆ ฉากแบบนี้

BabyFace

ตอนหลังพระเอกเข้าวงการกลายเป็นพระเอกหนัง AV ไปเลยเพราะได้ฝึกในร่างผญ.  ::Dizzy::
โอยออกเละเทะ ไปทะเลแล้วเรื่องนี้  ความซวยของพระเอกเลย

Gondar

โคตรชอบแนวนี้เลยท่าน อ่านละป่วยจิตนิดๆดี
ชินจิคุงคงจะชอบร่างนี้ยาวๆ หรือไม่ก็ถ้าสลับไปกลับได้คงสลับหบ่อยๆ 5555
ว่าแต่ พระเอกใช่ชินจิมั้ยยยย

ตอบจบ แบบว่า ...  ::Horror::

mikemini

ช่วยขนาดนี้ ต้องให้รางวัลด้วยนะ  ::YehYeh::

ไม่คิดว่ารางวัลจะเป็นแบบนี้ ฮารคคอ จริงๆ

anigkanjana

จบแบบไม่ได้เปลี่ยนร่างคืน จำใจแสดงหนังต่อไปครับ

กลายเป็นติดใจไปซะอย่างงั้น

Yod Rayong

อยากไปสลับร่างบ้างจัง เหมือนหนังไทยเมื่อก่อนเรื่องนึง

conx96857

conx96857

dozzy

คาดไม่ถึงเลยครับ ว่าจะกลายเป็นแบบนี้ 555555 สรุปติดใจความสาวในตัวเองเฉยเลย

numkrieng

::Dribbling:: แสดงสมจริงมากขึ้น

เธอเปลี่ยนไปเลย 5555