ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikuichi Monji] AV Joyuu to Nikutai Koukan สลับร่างดาราAV[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 28, 2020, 06:15:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Maodarkside

จบที่ไม่น่าจะคืนร่าง  ::DookDig::

อ่าวคืนร่างแต่ดันติดใจเปลี่ยนสายซวะงั้น ::Hunger::

mynamemax1

กลายเปนสาว   เหนชื่อเรื่องนึกว่าผุ้หญิงปกติสลับไปเปนดาราเอวี  ลุ้นจะยอมกลับร่างไหม

สลับอีกเปนหนุ่มน้อยสายดุ้นซะงั้น555

jacklove

สลับร่างกับนางแบบ AV ซะด้วยเป็นผมเผลอบีบนมตัวเองเลย
ต้องมาเล่นหนังซะเองโดนเลยเสร็จไปตามๆกัน

andycarton

จากที่มีดุ้นจะต้องมาโดนดุ้นเนี่ยนะแรกอาจจะรู้สึกแปลกๆสุดท้ายก้อหลงรักดุ้นอะมั้งเดาๆนะ ::DookDig::Edit:สุดท้ายตัวตนที่แท้จริงก้อมา ยินดีด้วยครับ ::DookDig::

[email protected]

maxlittleweb

อยากลองอ่านดูครับ ดูต้นๆเรื่องแล้วชอบ  ::YehYeh:: ชอบลายเส้น แต่เนื้อเรื่องดูกันอีกที

crazy27

ผมว่ากลับร่างไม่ได้แน่เลย
กลับได้แต่ดันติดใจซะงั้น

Neanderthal

เดาว่าพระเอกติดใจ ชอบอยู่ในร่างหญิง ไม่ยอมคืนร่างให้ โหะๆเดาผิด ติดใจประตูหลังไปซะได้ ไม่น่าเลย
ทำไมต้องโนวิส

OverG

เเาว่าพระเอกแม่งต้องติดใจไม่ยอมกลับร่างแน่เลย

Edit ชิบหายแบบนี้ก็น่าเกลียดเกินกลับร่างแล้วเสือกยังติดใจอยากเป็นผู้หญิง

xoxo5555

แข็งๆดูสมจริง แสดงดีถูกใจผู้กำกับ ต้องเพิ่มซีนนะ

Edit จบผิดคาดนะ ชอบแนวนี้เฉยเลย

wichahara

P555

ตอนแรกน่าจะรู้สึกแปลกๆขยะแขยง ไปๆมาๆสุดท้ายน่าจะติดใจครับ

doujin

โดนสลับร่างแบบนี้ไม่น่าจบสวย ยิ่งเป็นดารา AVด้วยแล้ว

กลับติดใจแต่งหญิงแถมกับช่วยตัวเองกับตัวเองด้วย