ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 30, 2020, 02:33:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ss24p

เนื้อเรื่องเหมือนจะเป็นก่อนบอยมีแฟนของต้นฉบับ จริงๆอาจจะหักมุมเป็นกรรมที่บอยไปเอาเด็กของเอกก่อนหรือเปล่านะ 

potter1992

สนใจแนวนี้อยู่ครับ ตื่นเต้นดี ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันนะครับ

takie2505

งานจะดีต้องมี่คู่​แข่งขัน​จะชนะรวยหล่ออย่างเดียวไม่ได้​เอกอยู่แบบหัวหน้ามีประสบการณ์​ใหม่​

Saladpuk

Summermay

kobjuk

ชอบเรื่องนี้มากๆเสียดายผู้แต่ง ไม่มาต่อ แต่ยังมี รีเม็ค ขอบคุณๆ

kobjuk

โอยเอกเต็มที่เลยตอนนี้ จะเอาไรสู้ แต่ฐานะทางบ้านบอยไม่ธรรมดาเลยอ่ะ

LenGz

เอกนี่ได้ตลอดไม่เคยเสียเลย
ยกเครื่องเรื่องใหม่แบบนี้ ผมขอติดตามและเป็นกำลังใจให้ ไรท์เตอร์นะครับ

asdw

เง้อ  ไม่ปะติดปะต่อ ขอขุดตอนเก่าๆ ก่อนครับ

koy777

ปิติ จิตกะพงษ์

รีไรท์แบบนี้ขอติดตามต่อไปยาวๆเลยครับ

akennya

dumrongsak

ก็เจ้าเอกมันขาฟันหญิงอยู่แล้วนี่ และน่าจะมีของใหญ่ลีลาดีด้วย สาวๆถึงติดใจ

Dark Free