ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทันตาภิบาล

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 30, 2020, 04:43:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตัวกลม สวมแว่น

Kasisoso

สุดเลยท่าน ขุนแผนชัดๆ ไปที่ไหนก็ได้ปี้

××Mon××

จะสงสารหรือสมน้ำหน้าดีครับ อุตสาห์ปลุกอารมณ์ให้ไอติมขึ้นแล้วแต่นางดันไม่เล่นด้วย ตัวเองต้องมาพึ่งแม่นางทั้งห้า 5555

pamaaeng

Leo the rott

ต้องพิสูจน์ตัวเองว่าเหนือกว่าหมอหนุ่มไม่งั้นอดแหงมๆ

Supermann54

btr12345

chatjane4234

ขออนุญาตกลับมาอ่านเรื่องเก่าที่ท่านลงใว้นะครับ เรื่องหมอแมนโดนใจมากๆ หมอแมนทำซะขนาดนี้แล้วน้องไอติมยังหลุดรอดไปได้อีกหรอครับ วันพระไม่ได้มีหนเดียวนะน้องติม

battozai

โดนขนาดนั้น ถ้าไม่ไปลงกับแฟน ก็ต้องกลับมาหาหมอให้หมอช่วยแหละครับ

Singhasouth14

หมอแมนอย่ายอมแพ้นะครับ หาวิธีจัดหนักน้องไอติมไม่ได้ เอาให้หมอหนุ่มหน้าหงายเลยครับ

kkoopp

ไม่บ่อยนักที่หมอแมนต้องจบด้วยน้ำมือตัวเองหมอติมจะรอดจาก ..แมนได้จริงเหรอ

Chut

ไอติมสาวคงเสร็จหมอหนุ่ม หมอแมนกินแห้ว