ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทันตาภิบาล

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 30, 2020, 04:43:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swbkk

เรียกว่าอ้อยเข้าถึงปากช้างแล้ว ยังอุตส่าห์โดนง้างแย่งคืนไปได้ ผมล่ะผิดหวังแทนจริงๆ ยังไงหมอแมนอย่าให้เสียชื่อหวังว่าจะมีล้างแค้นให้ได้นะครับ

**ขอมาแก้ไขเพิ่ม อ่านจนจบแล้ว..... ต้องอย่างนี้ซิหมอแมน ไม่ให้เสียชื่อคุณหมอจอม.....เลย 5 5 5

araiwaaa

อย่าจบแบบนี้นะ น้องไอติมต้องกลับมาสิ ค้าง ค้าง 5555

zeropp

::YehYeh:: หมั่นไส้ แล้วต้องจัดให้คุ้มๆ นะครับบบ

feedmillman

manu111

Ked_AToM

whitebag

หมอแมนต้องโดนแกล้งและ โดนหลอกล่อแบบนี้บ้าง
ผู้อ่านอยากสะใจนะ อิอิ..

sthanya

หมอหนุ่มท่าทางเอาเรื่องอยู่นะ ระวังตัวไว้ก็ดีนะหมอแมน

kodzilla

dew1

น้องไอติมไม่ยอมจริงๆหรอ โดนรุกมาขนาดนี้แล้วว ต้องไม่พลาดสิ

densanova

สวรรค์ล่มไปสองรอบ แต่ดูทรงน่าจะได้มาจัดต่อยาวๆ หลังจากน้องไอติมหาทางหลบแฟนได้