ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 6 (พริตตี้สาว)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 31, 2020, 12:49:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบสาวคนไหนมากที่สุด??

แป้ง
56 (20.4%)
อีฟ
52 (18.9%)
วิภา
244 (88.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 275

ปิดโหวตแล้ว: กันยายน 05, 2020, 12:49:49 หลังเที่ยง

userq

Paragraph<BB>

อยากบอกนะว่าจะตั้งวงดนตรีไทยอ่ะ เก็บไว้ให้เป้ดีกว่ามั้ง

poster007

รอบนี้จะโดนลูกเสียบหรือไม่นะอิอิอีกคู่ก็โดนเสียบมา

Pong Tee

รอคอยมานานแสนนาน 55 นึกว่าท่านผู้แต่งจะหายไปยาวๆซะละ แอบรอแอบลุ้นภารกิจคุณแม่สอนลูกอยู่จะสอบถึง..ตอนไหน

Lactasoy Milk

ddaarrkk

รอวันที่วิยอมเป้ครับ
และความจริงระหว่างพัท กะอีฟด้วยครับ

err

อยากรู้  เหมือนวิภาแหละ  ว่าอีฟกับพัท  เป็นพ่อลูกแบบไหนหนา

ธนเวทย์ ปคุณวานิช

มันต้องมีเงี่ยนงำที่ไม่ธรรมดาอยู่แน่ๆครับ 55555

Eldy CR

จะมีแบบเป้เข้าห้องแล้วจูบผิดคนรึเปล่าน้อ

แมว69

Zoso

ตอนนี้ รึว่า แป้งจะได้นอนกอด ขุ่นแม่กันนะ

---------
ไม่ใช่แค่กอดแล้วว 555
รอลุ้น จะโดน ค. ของจริงของใครก่อนกัน ลูก หรือ เพื่อนเก่า (จะมีหวังไหมนะ)

Malagueta

รักวิ อยากให้เป้ได้วิคนเดียวไม่อยากแบ่งให้พัท

makcloud44

สอนแป้วก่อนถึงค่อยสอนลูก เพราะยังไปไม่ถึงระดับนั้น

Aussadin Bhoonkasem

รอลุ้นเมื่อไหร่วิจะทนไม่ไหว จับเป้ขย่มซักที

beeract0

วิภามีคู่ซ้อมเป็น ผช ละ เลยอยากให้มี คู่ซ้อมเป็น ผญ บ้าง โหวตแป้งกับวิภาครับ น่าจะเสียวไม่ใช่น้อย