ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 7

เริ่มโดย twintower, กันยายน 03, 2020, 12:14:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myidol

เผาเลย ผมรับผิดชอบเอง ยืมคำนักการเมืองมาใช้หน่อยครับตอนนี้

first11

kriangbaac

อ่าว แล้วใครจะเก็บไว้ คุณเทพหรือปล่าว

polka2012

อยากรู้เหมือนกันว่าสุดท้ายใครจะได้เป็นผู้ดูแลคัมภีร์ต่อไป ::Thinking::

soidao

ฝากคัมภีร์ไว้ที่อัสนีก่อนก็ได้ครับ

Fazz

ถ้าอัสเป็นผู้ถือจะเทพไปไหมเนี้ย

วีระวุธ อาทิ

mighty

หลวงตาแนะนำได้และถ่อมตนไม่แสดงตัวอวดอ้างว่าเก่งสมกับเป็นพระอริยสงฆ์..

ชาย ชุดแดง

::HeyHey::นึกภาพอสนีเล่นประตูหลังลินดาเลย

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ใครจะเป็นคนเก็บคำภีร์ไว้ระหว่างหลวงตากับอัสนีหรือไม่เอาทั้งคู่

nui06

คัมภีย์เจ้าปัญหาฝากหลวงตาไว้ก่อน...

Sk Sk

ผมก็คุ้นๆๆชื่อพระเอกและตอนนี้มาบอกว่าพระเอกมีปานรูปสายฟ้ามันเลยทำให้คิดได้ว่าต้องเอา2เรื่องมารวมกันแน่ๆๆของพระเอกเรื่องผีหลอกสายฟ้า ส่วนเรื่องนี้ของนางเอก (ใช่ป่าวไรต์ ผมจำเก่งใช่ป่ะ555)

wan_5367

อัสนีบารมีถึงแน่นอนน่าจะลองกับลินดาด้วยนะ

นานาเนะ

คัมภีร์กามาชัดๆ ฝึกแล้วเอากับวิญญาณได้

kajiva

เรื่องนี้น่าติดตามครับ สำนวนดีอ่านสนุกเป็นแบบนิยายมากกว่า