ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 7

เริ่มโดย twintower, กันยายน 03, 2020, 12:14:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Komsan Tanunchai Olympus

คัมภีร์โบราณ ถ้าวาสนาไม่ถึงในการถือครองคัมภีร์ก็ร้ายแรงเหมือนกันนะครับ

Lonelyworm

เผามันเลยครับพี่น้องงง เอ๊ย ผิดๆ เผาเลยครับคุณหมอ(ผี)  ::Fighto::

jomza537

สงสัยอสนี ได้เก็บคัมภีร์ก่อนแน่ๆ

ืns52800189

ลินดาจะเสร็จคุณอัสนีไหมครับ....

Boran Mark

คงต้องให้หลวงตาเก็บไว้แล้วละ ส่วนคนอสนีรับไป ฮิ ฮิ

ijfkdory

Chut

ใครจะได้เป็นคนเก็บรักษาคัมภีร์

keng7799

งานนี้ปวดหัวนะ ถ้าหลวงตาไม่ช่วย คนที่มีบารมี ก็ต้องเป็นอสนีแล้วแหล่ะ  แต่ต้องแลกมาด้วยพรหมจรรย์ของลินดาน่ะ อิอิ

BooM_Za

ถ้าหลวงตารับไว้ก็จะเบาใจในระดับหนึ่ง แต่หมอผีละมันใจได้อย่างไรว่าจะไม่มารังควานลินดา

ข้าจะแทงเจ้า

หลวงตาจะรับคัมภีร์ไว้หรือเปล่านะ หรืออัสนีจะมีบุญบารมีพอที่จะเก็บคัมภีร์ไว้ เนื้อเรื่องเริ่มจะเข้มข้นขึ้นละ

Satira Potikanon

เริ่มสนุกแล้วใครหล่ะจะเป็นผู้มีอำนาจบารมี

suaassccc

jaojom

อสนี หรือ หลวงตา ที่มีบารมีพอจะเก็บหนังสือครับเนี่ย

Nxxm wap

อัสนีแน่นอน น่าจะได้ทังคำภึกับลินดา ::Glad::

dopant

ตอนนี้ลินดาโดนอัสนีเล่นแน่