ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 4

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 04, 2020, 07:11:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akepong

sarawoot1234567

bangsan

ฟ้าสงสัยติดใจเอกซะแล้วยิ่งน้อยใจแฟนด้วยยิ่งไปกันใหญ่คงโดนล่อจนบานแน่ๆ

oshiris

มัวแต่เมาไม่รู้เรื่อง แฟนโดนขโมยเปิดซิงไปแล้ว
แล้วฟ้ายิ่งมาน้อยใจเรื่องไปเที่ยว คราวนี้เตลิดไปกับชู้ยาวเลยมั้งเนี่ย

rexmost gizmo

ประชด บอย แบบนี้ เข้าทาง นายเอก หยุดนี้ คงสบายรู นะน้องฟ้า 

Rutt Non

แล้วน้องฟ้าจะเสียใจที่ไปยุ่งกับนายเอก ว่าแต่ มีตัวละครใหม่เพิ่มเข้ามาจะช่วยมาดามใจบอยหรือเพิ่มเด็กให้เอกอีกคน

Khunhan Chansuk

beeract0

ชักช้าไม่ทัน...แดกนี่ อาจจะหมายถึงน้องฟ้าก็ได้ใช่ไหมครับ

wittaya09

พี่เอกคงยังไม่อยากกลับครับ ฟ้าไม่สงสารพี่เขาเหรอ

charles

Manoptana

ฟ้าส่งเอกกลับแท็กซี่เอง ส่วนตัวเองกลับพร้อมบอยก็เข้าทางพอดี นายบอยไม่มีทางยอมกลับบ้านแน่ คืนที่ยาวนานของฟ้า

piggy111

สุภาพบุรุษเกินไปบางครั้งมันก็ใช้ไม่ได้นะครับ