ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 4

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 04, 2020, 07:11:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Angel_p

เข้าทางเอกเลยฟ้าชวนแบบนี้เที่ยวแบบนี้ ว่าแล้วก็วอร์มรอบนห้องก่อนเลย แล้วตัวละครลับก็ปรากฎแล้วลุ้นๆ บทบาทต่อไปในเรื่องคร้าบบบ

AssSin01

โฮ่ๆ จะโทษฟ้าก็ไม่ถูก มีแฟนแบบนี้ไม่มีดีกว่านะ  ::Pull::

ไม่เป็นไรนะจ๊ะ เดี๋ยวเราดูแลน้องฟ้าให้  ::Confident::

3hman

Dark_hell

อย่าให้มันหน่วงอยู่ฝ่ายด้วยนะครับ ผมขอร้อง

larvi

blackcombat

saranchai

นางเอก​ตัวจริง​คงเป็น​รีนนี่แหละ​ ส่วน​ฟ้าก็​ปล่อย​ไปเหอะ​ตอนนี้​คงเอาไม่อยู่​แล้ว​

mario

chanky2007

เพิ่งน้องรีนเข้ามา หรือจะเปลี่ยนนางเอก

ที่แน่ๆ น้องฟ้า เข้าเส้นทางมืดกับพี่เอกไปแล้ว
ไม่อยากให้บอยเสียใจคนเดียวจริงๆ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

teeieie123

สงสัยจะติดใจรสสวาท เลยชวนไปจัดหนักจัดเต็ม 2 วันติด  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::