ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 31 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 06, 2020, 05:18:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly19 และ 2 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: kreetha2 เมื่อ กันยายน 06, 2020, 08:03:59 ก่อนเที่ยง
แบบนี้ต้องมี เจ๊หมิวและเจ๊เตย แล้วครับ แห้งแน่ เจ๊หมิวสุดจริงครับ
สดก็ได้คำนี้ที่ชายทุกคนอยากได้ยิน พอได้ยินทีไรมันเหมือนมีบัฟเพิ่มโจมตีทันทีเลยแบบนี้ลุยต่อกันยาวๆเลย

bangsan

นายเทพโทนล่อพี่หมิวคนสวยซะแล้วคราวต่อไปอย่าบอกนะว่าได้ล่อเจ๊เตยด้วย

chanky2007

รอบแรกอ่านแบบรูปประกอบน้อย
ร้ายกว่าเสือดาว ก็เสือหมิวนี่แหละ
เตรียมการมาอย่างดี นายโทนนี้เปลี่ยนจากเสือเป็นสมันโดยล่าไปเลย

รีดเดอร์ สงสารนายโทนหรือ?  ก็ไม่นะ...ปล่อยเจ๊หมิว แกล้งไปเลยตามสบาย

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

sarawoot1234567

ท่านโทนทำบุญด้วยอะไรนี้ อย่างนี้แค่คืนเดียวไม่พอนะต้องหาโอกาสเรื่อยๆน้า

nguanheng

kookkaitong

สดก้อได้  เป็นกรูได้ยินสงสัยน้ำแตกปริ๊ดๆทันที

เจอเตยบอมเข้าไปง้อกันตัวซีดล่ะมึง

edgeemperor

Darkreader

ฝันที่เป็นจริงเลยครับ ต่อไปจะได้แซนวิสกับสองเจ๊มั้ยเนี่ย

sun_307

จัดไปเลยไฟเขียวมาซะขนาดนี้ ฉีดน้ำให้เต็มรูเลย เอาให้ลืมพี่เตยไปเลย