ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 31 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 06, 2020, 05:18:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[email protected]

::JubuJubu::โอยๆๆ สงสัยคะแนนนิยมเจ็หมิวคงจะเพิ่งเป็นกองเลย ผนคนหนึ่งละ

Angel_p

ได้สดแบบนี้ ฟินเลย ระเบิดลูกใหม่ก็มา!!!!

helloha

polltoys

สดก็ได้.... ท่านโทนนี่สุดครับ งานสดได้ตลอด แต้มบุญเยอะไปใหนล่ะนี่

polltoys

♤judas♤

เจ๊หมิวเวลาเมาแล้วหื่นมากเลยถึงขนาดบอกโทนเป็นกิ๊กกันก็ได้แถพี่หมิวบอกสดก็ได้อีก..โทนก็กลัวพี่เตยจะรู้กลัวโดนพี่แมนจะทืบอีก

Channarong Saekow

สุดยอดมากๆๆ อิจฉาตาร้อนเป็นอย่างยิ่ง ได้สดครบทุกคนเลยรึเปล่าครับ ชอบทั้งสองแบบเลย อ่านอย่างเดียวแล้วจิตนาการตาม กับที่มีภาพประกอบว่าอยู่ในท่าไหนกันบ้าง สุดยอดครับท่านโทน

estellia

ถ้าเจ้เตยคนสวยรู้ สงสัยโดนทำโทษหนักแน่ เขาอุตส่าห์เตือนแล้วว่าอย่าปล่อยให้ดื่มนะครับ

ปล. ชื่อผิดยังมีปะปรายนะครับท่าน เช่น

ผมจะหันกลับไปหาพี่เตยเพื่อพูดกับเธอตรงๆ แต่ภาพตรงหน้ามันก็ทำให้ผมต้องหายใจไม่ทั่วท้อง ก็เจ๊เตยของท่านผู้อ่านกำลังนุ่งผ้าขนหนูกระโจมอกอยู่ ที่สำคัญเธอไม่ได้มีท่าทีว่าจะอายผมเลย
ท่อนนี้น่าจะเจ้หมิวนะ

แล้วก็
แล้วพี่หมิวก็เดินไปอาบน้ำครับ อาบนาน พี่เตยไปอาบน้ำที่ห้องน้ำอีกห้อง เพราะห้องนั้นจะมีพวกครีม พวกสารพัดของพี่หมิวอยู่
ครับ...

ปล2. ไม่ได้ตั้งใจจับผิดนะครับ แต่ตอนอ่านแล้วมันสะดุดจริงๆ ครับ

กับ
ไม่งั้นล่ะก็มันคงโดแน่ๆ ถ้าออกไปเจอพี่หมิวที่นุ่งขาวห่มขาวแบบนั้น ผมจัดการเช็ดหัวเช็ดตัวและใส่เสื้อผ้าออกมาจากห้องน้ำเลย ซึ่งพอออกมาคำถามแรกที่พี่เหมียวถามคือ
อยู่ดีๆ ไปหาน้องเหมียวซะละ... ^^

....

แก้ไขแล้วครับ

ขอบคุณมากครับผม

#โทน

เอี้ยเกี้ย

jackalza

timshel

nowhereman

โอ้วววว สดก็ได้ งานนี้เจ้หมิวเล่นหนัก จัดเต็มจริงๆ  เช้าตื่นมาจะโดนตบเลือดกลบปากไหมเนี่ย จัดหนักขนาดนี้

เตยคนสวยทิ้งระเบิดอีกแล้ว นี่ถ้าเจ๊หมิวรู้ว่ามีอีกสามสาวอยู่ จะให้สดไหมเนี่ย

ปอลิง มีผิดสลับชื่อหมิวกับเตย อยู่นะครับ หลายจุดพอดู

puretank

เอาแล้ว แว่วว่าจะมีสงครามครั้งใหญ่ ระหว่างสองฟาก แค่คิดว่าการประชันคารมระหว่าง ดาว v หมิว จะเป็นยังไงก็ซีเรียสแล้ว......ตอนนี้นางเอกผมหายไปกับสายลมเลย

ปล. เตยนักวางยา เลื่อนยศเป็น เตยนักวางระเบิดแล้วตอนนี้