ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 7 (แน่นแฟ้น)

เริ่มโดย Farewell, กันยายน 06, 2020, 03:58:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

azakura07

633sqd

เริ่มสงสัยอีฟกับพัทแบบวิแล้วสิ จะเหมือนที่วิแอบฝึกกับเป้มั๊ย ต่างคนก็มีเทรนเนอร์ส่วนตัวตามมาติว แป้งจะขัดหรือเข้าร่วมก๊วนนะ
สมใจอยากซะทีนะวิ ::Grimace::
เป้พาอีฟมาที่บ้านเลยไม่ต้องไปเที่ยวแล้ว มีอะไรจะได้ถามแม่ได้ทันท่วงที หรือให้ลองสนามจริงกับแป้งก่อนก็ได้นะ

cooking_gear

talaxman

battozai

อีกหน่อยเป้ต้องเก่งมากแน่ๆ มีครูดีขนาดนี้

songphon

คุณแม่ให้ท่าขนาดนี้แล้วเป้คงต้องจัดแล้วละครับ

ืnovoman

room99

รอบนี้ อยากให้คุนแม่สอนเสียว แบบจัดหนักได้แล้วคับบ ตื่นเต้นจัง

pp1659

เป้กลับเข้าบ้านมา ได้เรียนวิชากับแม่ขั้นสุดท้ายแล้ว

Bigbogie

เมื่อไหร่จะได้เริ่มหลักสูตรสุดท้ายเนี่ยลุ้นจนเหนื่อย

Snutsu

รีบๆเป็นงานนะพ่อหนุ่มแม่จะได้หายเหงา

niwat_999

ถึงเวลาอารมณ์ตอนสมัยสาวของวิกลับมาผู้ชายหน้าไหนคงไม่รอดสักคนแน่

donki

กลับมาจากทะเลแล้วน่าจะแน่นแฟ้นมากขึ้นกว่าเดิมนะครับ ขนาดตอนอยู่ที่นั้น แป้งอาบน้ำอยู่ ยังกดหมดหลอดเลยครับ

astaxantine

โธะๆๆ  ตอนนี้นี่เสียวสุดๆไปเลย ยิ่งเจอรูปประสอบนี่นะะะะครับบ