ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 86/1 (ดีส...กล่อม)

เริ่มโดย Sukita, กันยายน 06, 2020, 05:28:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

อาจารย์อรดูเหมือนวันนี้จะสับกระส่ายเป็นอันมากหลังจากเข้าสู่ห้องพัก ช่วงเวลาเย็นออกมารับประทานอาหารบุฟเฟ่ต์กันกับหนุ่มดีส แล้วพูดคุยหยอกล้อกันอย่างสนุก ระยะทางที่ไกลจากมหาลัยถึง 70 ถึง 80 กิโลเมตร ทำให้ทั้งคู่ไม่ต้องระแวดระวังภัยว่าใครในมหาวิทยาลัยจะมาว่าอาจารย์สาววัย 31 จะมากินเด็กอายุ 20 ต้นๆ หลังจากทั้งคู่รับประทานอาหารเสร็จแล้วถึงแยกย้ายเข้าห้องพักห้องคู่ อ.อรขึ้นไปบนเตียงตัวเองแล้วเปิดทีวีขึ้นชมขึ้นสักพัก ก่อนเข้าห้องน้ำอาบน้ำอีกรอบนี้เป็นรอบที่เท่าไหร่แล้วไม่รู้สงสัยกลัวเนื้อตัวไม่หอม พรมน้ำหอมยุโรปก็หอมฉุยแล้วใส่กางเกงขาสั้นและเสื้อยืดบางๆ ออกมาเพื่อตัดสินใจว่าจะเอายังไงดีกับดีสซึ่งไม่มีท่าทีว่าจะคิดยังไงกับเธอ เพราะว่าตลอด 1 เดือน ที่ผ่านมามันโดนเย็ดสาวทั้งห้าของสุทธิ ได้ไม่ขาดวัน แทบจะกลายเป็นไอ้หนุ่มบ้ากามไปแล้วมันจึงไม่เงี่ยนมาก ต่างกับดร.อรคนสวยที่เงี่ยนอยากควยลูกศิษย์หนุ่มมาทะลวงหี ก่อนเธอตัดสินใจเอาไงเอากัน เดินข้ามฟากไปสู่ห้องของคู่ทางต่อด้านหลัง "อาจารย์ครับ"  "ดีสทำไมยังไม่นอนดูอะไรอยู่" "อ๋อผมดูหนังอยู่ครับ" "งั้นครูดูเป็นเพื่อนสิจะดีเหรอครับ" อาจารย์อรพูดยังไม่ทันจบแต่นั่งลงข้างเตียงของดีส แล้วมองดูจอที่มีหนังฝรั่ง อ.อรมาดูหนังไปเรื่อยๆขนมในตู้เย็นที่อาจารย์อรซื้อมาตั้งแต่เช้าก็ถูก แกะรับประทาน พร้อมกับคำพูดที่พูด ที่ดีสพูดดังขึ้นออกมาว่า "อาจารย์ครับอาจารย์ก็อายุเยอะแล้วทำไมยังไม่มีแฟนอีกเหรอครับ" อาจารย์อรทุบแขนดีสเบาๆเหมือนจะเขิน ดีสก็จับแขนอาจารย์อรก่อนเธอจะพูดว่า "อาจารย์ยังไม่เจอคนที่ชอบนิ ดิส"  ดีสมันพยายามหว่านเสน่ห์ใส่อาจารย์อร โดยไม่ปล่อยแขนแล้วลูบเบาๆกับอาจารย์อรซึ่งมองหน้ามันแบบอมยิ้ม ก่อนจะเอ่ยคำออกมาจากปากมันว่า "งั้นถ้าผมชอบอาจารย์อร จะขอเป็นแฟนได้ไหมครับ" อาจารย์อรเขินอีกรอบ ตอนนี้ธอดีใจลิงโลดน้ำหีนี่แทบจะไหลปลิ้นออกมาจากปากแคมหี ให้ไม่คิดเลยว่าเด็กหนุ่มๆว่าชอบเธอ และพูดกับเธอตรงๆแบบนี้มันก็รู้ดีว่าอาจารย์อรคงจะชอบมันจัดเพราะเขินหน้าแดง พยายามหลบหน้า "ได้ไหมครับเป็นแฟนกันครับอ.อร" ดีสถามย้ำอีกทีหนึ่ง ขณะที่อาจารย์อรลุกขึ้นมานั่ง แต่ข้างในอาจารย์อรตอนนี้ร้อนผ่าวเม็ดแตดโด่งนมจุกตั้งชัน เดินน้ำหีไหล สายตาสับสน หนุ่มดีสก็ถามย้ำรอบที่ 3 "ได้ไหมครับผมเป็นแฟนอาจารย์อรได้ไหมครับ" แค่พูดว่าเป็นแฟนอาจารย์อรก็บิดหน้าออกอีกครั้งหนึ่งความรู้สึกเขิน เธอไม่คิดเลยว่าไว้เธอถึง 31 ปีผ่านมาถูกผู้ชายที่เธอชอบและเป็นเด็กกว่าเธอถึง 10 ปีมาขอเธอเป็นแฟน อาจารย์อรไม่ตอบ แต่ก็หันหน้ากลับมาด้วยหน้าจริงจังก่อนพยักหน้าเบาๆ ดีสเองจับแขนอาจารย์อรสูงไปที่ข้อศอก "นั่นไงอ่ะจะอรก็ชอบผมใช่ไหม" ดีสทำการลูบเบาๆเหมือนเป็นการกระตุ้นให้อาจารย์อรสับสน ความรู้สึกเขินอาย วัยสาวที่ปล่อยมาจนอายุ 30 กว่า อันนี้มันพร้อมแล้วที่จะถูกเปิดซิงโดยนักศึกษาหนุ่ม ดีสทำท่าเหมือนจะลุกแล้วก็เพียงแค่กุมมืออาจารย์อรเอาไว้ ก่อนจะปนะคองมือดร.สาวมากุมควยใหญ่โตของมัน อ.อรเขินจนหน้าแดงจัดระหว่างนั้นเองดีสก็กระแซะเข้ามาใกล้จะนอนมากขึ้นจนแทบจะติดแผ่นหลัง ก่อนลูบมือไปจับที่เอวของอาจารย์อรไว้เบาๆเท่านั้นเอง น้ำหีไหลออกมาจนกกน.ตัวสวยชุมโชก เธอกุมดุ้นควยดีสไว้ทำให้อาจารย์อรยิ่งเขินอายเข้าไปใหญ่ ถึงแม้จิตใจเธออยากจะรุกเร้าหนุ่มคนนี้เธออยากจับควยดีสรูดให้สะใจ แจ่ความเป็นกุลสตรีของอาจารย์อร เป็นผู้หญิงที่ดูเก่งหรือฉลาด จึงบังคับให้เธอไม่กล้าแสดงกิริยาต่ำต้อย แต่ว่าแผ่นมือของดีสที่ลูบท้องน้อยอ.อร ก่อนจะค่อยๆสอดมือผ่านกางเกงขาสั้นของอ.อร แต่ยังไม่ไปสัมผัสจุดสำคัญของอ.สาว แต่กลับถอนมือมาลูบไล้กล้ามท้องเล็กๆสมกับเป็นผู้หญิงที่ออกกำลังกาย ดีสรู้ว่าทำแบบนี้สาวยิ่งเตลิดไปไกล ให้อาจารย์อรรู้สึกอบอุ่นซาบซานซ่านอย่างบอก จนต้องกุมดุ้นควยแข็งของดีสให้แน่นขึ้นไปอีก ดีสค่อยสอดหัวผ่านด้านหลังและจูบที่ริมฝีปากบางสวย ลีลาการปลุกเร้าของดีสถูกจับภาพไว้ที่หน้าต่างห้องรีสอต์ ควยไอ้สุทธิลุกแข็งมันจับจองห้องทั้งหมดของที่นิไว้ เพราะเจ้าของรีสอต์ห้าห้องเป็นลูกหนี้บอลของมัน นั้นย่อมสะดวกต่อมัน แถมคนฝ่ายธรรมะที่จะมาช่วยอ.อรก็มัว p5 อย่างสนุกโดยไม่ระวังว่าฝ่ายตนจะโดนเล่นงาน@

ทายเอาเองว่าจบทางที่/1จะจบแบบไหนครับ

bronzehead

อยากให้ท่านรองพลาดอีก ต้องมีอกแตกตายแน่

ponggunyuki2527

jtr69

สอนอาจารย์ ต้องค่อยๆ บูรณาการแบบนี้แหละ เจ้าดีส (อดแดกแหงๆ 555)
ขอบคุณคร้าบบ
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

swss2511