ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aiya] Housewife’s Secret ความลับของแม่บ้าน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 07, 2020, 07:06:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

ยั่วกันขนาดนี้ คงได้เย็ดกับเจ้าของแน่
และอนาคตก็อาจไปยั่วหลอกคนอื่นมาเย็ดเพิ่มอีก
ขอบคุณมากครับ
ได้กันจริงๆ แถมเอาสดเลยด้วย ไม่เกรงใจผัวตัวเองเลย

Maodarkside

น่าจบที่แอบเป็นชู้
มาทรงนี้มีติดใจแน่นอน

Northstar Rta

ตั้งใจโชว์​แบบนี้คนดูจะทนไหวไหม ถ้าไม่ไหวคงต้องร่วมแจมแล้ว

The Naive

ชอบโชว์ซะแบบนี้ไม่น่ารอดเจ้าของหอแน่ๆ

ว่าแล้วเชียว ไม่รอดแน่ๆ ไปเรียกเค้ามานั้งดฟูใกล้แบบนั้น

TZONE

ชอบโชว์แบบนี้ จะลำบากสามีเอานะ

Edit: เริ่มไม่ๆๆๆ หลังๆๆๆ ยอมทุกอย่าง ดีจริงๆ

Songpon Imyen

คิดว่านางเอกน่าจะเป็นฝ่ายทนไม่ไหว

ซะงเองเเล้วไปชวนตาลุงข้างบ้านเข้ามาช่วยตัวเองโชวเเน่ๆ   ::Shout:: ::Shout::

เม้นแรก

kasenomelody

น่าจะเริ่มติดใจแล้วถลำลงไปเรื่อยๆ จนสุดท้ายก็แอบได้กันอยู่เรื่อยๆ

Edit : ไม่จบแค่แอบดูจริงๆ ด้วย อาการแบบนี้น่าจะมีต่อหลังจากสามีไปทำงานอีกหลายครั้งแน่ๆ

reborn0087

มาช่วยตัวเองยั่วเจ้าของหอเรื่อยๆ ระวังลุงเจ้าของหออดใจไม่ไหวนะ เมื่อผู้เช่าต้องการก็ต้องจัดไป ไม่คิดเกินเลยก็มีปัญหาด้านสุขภาพแล้วครับ
.
.
.
โชว์ซะขนาดนั้นถ้าเจ้าของหอไม่จัดให้บ้างก็คงจะแปลก กลายเป็นชู้ตัวจริงเสียนี่ ไอ้ผัวเด็กมันกาก

the7man

อันนี้ก็ขอบคุณทุกคนทุกท่านด้วยครับจากใจดวงน้อยรักน้อยๆแต่รักนานๆ

prasongwan

เรื่องราว มีความเป็นไปได้ในชีวิตจริง ในประเทศไทย ก็มีนะ ขอนำเรื่องราวเป็นวัตถุดิบในการแต่งเรื่องนะครับ พบกันใน frictionlog ครับ

ksw

ยิ่งติ้วยิ่งเงี่ยม งานนี้เจ้าลาภปากเจ้าของหอไป

bailin

mayly

แหม่ มาขนาดนี้ไม่ต้องเดาฉากต่อไปแล้วแหละ ยังไงก็เสร็จแน่นอน