ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

G.A.Talk

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 08, 2020, 09:18:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aussadin Bhoonkasem

ลองๆคุยไปก่อนเรื่อยๆเก็บข้อมูล

kk517

ส่งสัยมีงานแอบเมียกันบ้าง

mirage

ลองดูกันไปเลย มีโอกาสทั้งที

Kingmar

อันนี้คล้ายๆMD talk ใช่ไหมครับ. 555 แล้วprสาวจะได้G.A.ไหมครับ 

shuya

G.A.เบิกแต้มบุญมาใช้ก่อนเลยครับ

outsider

ถ้าเป็นตัวจริงก็น่าสนใจครับ แต่มันขึ้นอยู่กับว่าเราอยู่ในแวดวงที่เค้าจะมาเห็นตัวตนเรารึเปล่า ถ้าใช่แล้วเป็นตัวจริงก็ลุยเลยครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ต้องคุย และอาจจะต้องเป็นสายเปย์ เพียงแต่จะรับได้หรือป่าว 

Mr Brightside

โอกาสไม่ได้มีเข้ามาบ่อยๆนะครับ โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีทุกคนนะครับ

saranchai

ไม่ลองดูละท่านอาจจะได้ประสบกามเสียวมาเล่าให้พวกผมอ่าน

cgxxcg

ลุยเลยครับเผื่อฟลุค

sakrinkuk

โอกาสมาถึงแล้ว อย่าลืมมาเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ

sakrinkuk

โอกาสมาถึงแล้ว อย่าลืมมาเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ

minmomo

ต้องลองแล้วละครับ

Mubin9999

เป้าหมายมีไว้พุ่งชนครับg.a.

mitkung222

::WowWow:: ::WowWow::งานนี้มันต้องลุยแล้วครับ ::Confident:: ::Confident::
ถูกใจก็คลิกเลย
http://www.xonly.org/forums/?u=68530