ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 32 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 09, 2020, 12:42:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mercuryzx

เจ๊หมิวขั้นสุดอ่ะ เป็นผมผมก็คงได้แต่บอกว่ายอมแล้วก๊าบบบ  ::Sweat::

chapter11

รอลุ้นว่าระเบิดลูกใหญ่ที่โดนเจ๊เตยวางไว้จะออกมายังไง ผมว่ามีแววจะได้กิ๊กเพิ่มทั้งเจ๊หมิว เจ๊เตยนะ
ปล.คิดถึงน้องแก้มแล้วครับ  ::Ahh:: ::Ahh:: ::Ahh::

mewzira

โอ้ยกลับไปหอจะได้พี่เตยอีกคนไหมนี่ 5555

อยากรู่จริงๆ จะได้คนไหนเป็นเมีย จริงๆ ในปัจจุบัน

Csc It

::Ajark::เจ้หมิวโครตร้อนแรงเลยน้องโทนจะสู้ใหวหรือเปล่าแล้วน้องเจนท่าทางจะชอบโทนแน่เลย

Alan

saintmono01

เจ๊หมิวนี้เห็นมาเงียบๆแต่ตายเรียบเลยครับพี่น้อง เจออย่างนี้เข้าไปครบทุกอย่างจริงๆ สวย มีเสน่ห์ ขี้เล่น เป็นตัวของตัวเอง ชอบแกล้ง แถมทำให้ได้ทุกอย่าง ที่สำคัญมีเหตุมีผลแยกแยะการใช้ชีวิตในสังคมและชีวิตส่วนตัวได้ เป็นผู้หญิงในฝันของชายทั่วโลกเลยครับ ::Shy:: ขอบคุณเแกมอิจฉาชีวิตของท่านโทนที่นำมาแบ่งปันครับ  ::Thankyou::::Thankyou::

outsider

เจ้หมิวโหดสัสสสสส
ปล.1 คิดถึงดาว
ปล.2 หวิวกะเตยพิมพ์ผิดมาหลายตอนแล้วนะอีโทน
ปล.3 เคยซื้อ5210มาพักนึงเพราะมันแปลกใหม่ ปกติใช้6510

mercuryzx

Edit น้ำหมดตัวแน่นังโทนคืนนี้  ::HoHo::
รออ่านน้องเหมียวอยู่นะครับ (ไม่ได้เร่งนะครับ แต่อยากรู้ว่าเหมียวจะลีลาขนาดไหน)  ::WooWoo::

peddo

เจ๊แกประกาศอาณาเขตทางออนไลน์เลยครับ อาจทำให้เจนอยากรู้อยากเห็นมากขึ้นอีก ระวังเหอะเจ๊ มีแต่คนคอยแอบตีท้ายครัว แต่ตอนนี้ขอท่านโทนรัวให้หมดแม็กก่อนเลยครับ
ขอบคุณครับ
น้องแก้มไม่รู้ซะแล้วว่าเฮียโทนแกปลดล็อคไปแล้ว เจอยาปลุกนี่น้องแก้มพรุนแน่ถ้าไม่มีตัวช่วย คอลลเจ๊เตยได้นะจ๊ะ จะได้แจกของให้ถ้วนหน้า555

Baby_trex

เด็กๆของโทนชอบวางยากันซะจริงๆ เจนจะเข้าสังกัดอีกคนไหมทีนี้

nakarinrodchura