ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 32 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 09, 2020, 12:42:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kodzilla

สะใจจริงๆ เจ๊หมิว ถ้าเจ๊เตยยอมเข้าฮาเร็มของอิโทน เจ๊หมิวจะยอมด้วยมั้ยนี่

keatmano

ga_mes

ผมชอบวิธีการดำเนินเรื่องราวมากครับ มันน่าติดตามน่าค้นหา อยากอ่านต่อเรื่อยๆ ไม่อยากให้จบเลยครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: 7878 เมื่อ กันยายน 09, 2020, 10:09:24 ก่อนเที่ยง
ฟิลลิ่ง นี้ ชอบจริง ๆ

นั่งคุยกันเล่น ๆ ต่างคนต่างทำกิจกรรม
แล้วเริ่มทีละนิด ๆ บ่มอารมณ์อยากไปเรื่อย ๆ

แล้วก็โกโก้ครั้นซ์ (บูมมมม)

EDIT :: น้องแก้ม ไม่ต้องถึงกับวางยาหรอก แค่แก้ผ้าเฉย ๆ พี่โทน ก็ทนไม่ไหวแล้ว
เชื่อแล้วว่าเจ๊หมิวแสบจริงๆ ยิ่งช่วงที่อัดเสียงด้วยน่ะยอมเลยแล้วแบบนี้สามสาวจะเจออะไรแบบนี้บ้างไหมนะขออย่าให้เจอเลยเป็นห่วงแทนนายโทนแล้วนะเนี่ย

Au Nanma

แล้วจำได้ไหมว่าตอนที่แล้ว ตอนที่กินข้าว ผมได้หมัดผมให้พี่เหมียวเป็นทรงทวินเทล โอ๊ยพอมาขย่มให้ผมแบบนี้ ภาพน้องแนตที่มัดผมสองข้างและกำลังขย่มไอ้ฝรั่งคนนั้น ลอยมาลอยเลยครับ

แก้คำผิดครับ มัดผมให้พีี่หมิว

เจ๊หมิวแก้สุดยอดเลยนะครับ
ทัั้งแสบ สวย sexy ครบสูููตร
ไม่รูู้ต่อไปจะชุลมุุุุุุน กันอย่างไง เจ็๊เตย เจ๊หมิว และโทน

alexzaa

เจ๊หมิววางระเบิดให้นายโทน งานเข้าอีกแล้วครับท่านโทน ตามแก้ด่วนๆๆๆ

Raymond

วิธีกำจัดศัตรูในอนาคตแบบง่าย ๆ ก็ไม่ให้มาเป็นศัตรูได้ ตามสไตล์เจ๊หมิว หุหุ

alcoholic888

neimuchan

เสียงนี่ลอยมาเลย ก๊ามมมมจัดจุดอ่อน

เดี๋ยวนะ ทำไมบทมันแปลกๆ ผู้ชายเจอวางยาซะงั้น...............
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

fallenversa

ref. ของ VIXENก็มาาาา
...EDIT
เป็นการจบภาคของพี่หมิวที่ลงตัวนะ ผมว่า เคลียร์หลายอย่างในใจ เหมือนพายุที่โหมเข้ามาทำให้ข้าวของในใจมันจัดกระจายไปหมด ตองรอพายุสงบ ร่างกายหายบอบช้ำถึงได้กลับมา treatตัวเอง และจัดข้าวของให้เรียบร้อยใหม่
...
แต่แก้มไม่จำเป็นต้องทำแบบนี้เลย ความจริงๆแล้วอ่ะนะ ไม่รู้ทำไมต้องให้โด้ปของ