ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Satsuki Imonet] mOTHER แม่(เพื่อน)นมใหญ่[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 09, 2020, 06:15:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yu_ei

จากภาพเบื้องต้น ประเมินได้ว่า ได้แม่ เพื่อนแน่นอน ส่วนตัวละอีกตัว ต้องรอดูว่าอย่างไร ถึงสาวกล้วย

vigo

ขอเดาว่าไม่ใช่แค่ชักแน่ๆ และคงได้เป็นพ่อเลี้ยงเพื่อนด้วย

นั่นงัยเดาูกได้เป็นพ่อเลี้ยงจริงๆด้วย

ืnamnan609

ต้องได้แตกใน....แล้วอัพสถานะมาเป็นพ่อของเพื่อนแน่ๆๆ ::DookDig::

55555ในที่สุดก็ได้เป็นพ่อเลี้ยงเพื่อน ::DookDig::

jarabaman

แม่หุ่นสบึมมาก แล้วมีที่ไหนให้แม่ตัวเองไปนอนบ้านเพื่อน อิแม่ก็ไปเฉยเลย 55555

พอให้หนังแรห์ มึงก็ยอมรับเค้าเป็นพ่อเลยเร้ออ  ว้อยยยย 5555

akine

::Bloody:: วันแรกก็โดนเลยเร้อ อีก2วันที่เหลือนี่จัดยับแน่ๆ
edit : อื้อหือแต่งงานเรยเร้อ

wunman

จากเพื่อนกลายเป็นพ่อไปซะแล้ว แต่อยู๋ๆเพื่อนดันเอาแม่ให้ไปอยู่บ้านคนอื่นก็แปลกๆดีไม่ว่ายังไงก็เสร็จไอ้หนุ่มแว่นนี่แน่อนแถมติดใจมาเอาบ่อยๆแน่

edit: อ้าวเฮ้ยผิดคาดไม่คิดว่าจะถึงขั้นหย่าแล้วมาแต่งงานเลย แถมไอ้นี่แค่แผ่น Loli แผ่นเดียว มึงยกแม่มึงให้งายๆเลยรึ

l2aito

นอกจากแม่จะสาวแล้ว ยังเด็ดอีกด้วย คราวนี้น่าจะได้เลื่อนขั้นจากแม่เพื่อน เป็นอย่างอื่นแล้วล่ะ

สวัสดีครับคุณพ่อ...

panu98765panu

เอาเลยครับ เย็ดกันเลย

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน//ทำผิดซ้ำครั้งที่ 3
แบนถาวร

magbook Apple

ดูแค่เริ่มต้นก็มีอารมณ์อยากแล้วครับ ตอนจบจะเป็นเช่นไร ขอเข้ามาดูต่อแล้วกัน  ::WooWoo::

Tdestiny

เพื่อนพระเอกนี้บ้าบอสุดๆ ส่งแม่มาให้พ่อใหม่รึไงเนี่ย555

อย่างปั่นครับเรื่องนี้ ทั้งสนุกทั้งเสียวครับ

DARKAXL

บ้านเพื่อนนี่มันยังไงวะเนี่ย? แม่สวยแถมอึ๋มขนาดนี้ พ่อยังนอกใจไปมีคนใหม่จนหย่ากันอีก
ไอ้พระเอกนี่มันบุญหล่นทับชัดๆ แม่เพื่อนมาช่วยfapให้ขนาดนี้

นั่นไง สุดท้ายก็ตรั่บๆกันมันส์ แถมแต่งงานใหม่อีก
ว่าแต่ แลกแม่กับดีวีดีแผ่นเดียว คุ้มมั๊ยเนี่ย?

ipor

งานนี้เพื่อนจะเรียกพ่อไหวไหมนั่น โลลิมันใช้งานยากนะท่าน

นั่นไงเจอของจริงเข้าให้ เปิดโลกเลย

nekki

อัพคลาสจากเพื่อนเป็นพ่อเลี้ยงใหม่แน่นอนแบบนี้

ทำไมตอนจบผมน้ำตาไหล ตอนนี้ยืนdvdให้เพื่อนเลยนะ

thai4id

แบบนี้ก็เข้าทางอ่ะสิ มีที่ปล่อยน้ำละ

อ่ายยย เป็นงั้นไปเลย
อะไรๆ ก็กู

picerpig

::Glad:: ชอบแนวนี้จ้าา เพื่อนกลายเป็นพ่อ 5555555 ขอบคุณผู้แปลมากๆครับ