ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Satsuki Imonet] mOTHER แม่(เพื่อน)นมใหญ่[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 09, 2020, 06:15:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zero16

ขอบคุมากครับ ผมชอบภาพของอาจารย์คนนี้ที่วาดสาวใหญ่ได้น่ารัก

the7man

อันนี้ก็ขอบคุณทุกคนทุกท่านด้วยครับจากใจดวงน้อยรักน้อยๆแต่รักนาน

moonxxxmoon

tantit612538

ตอบคำถาม : ไคซึเกะ ได้สลับแม่ กับทัสสึยะแน่ๆ

จบแบบแฮปปี้จริงๆด้วย ไคซึเกะ ได้จดทะเบียนแล้วได้เพื่อนเป็นลูกชายเฉยเลยย

bailin

แม่เพื่อนหุ่นแบบนี้ใครจะไปอดใจไหวได้ แถวอยู่ด้วยตั้งสามวัน แห้งกันเลย

GongGang

สูตรสำเร็จ ก็น่าจะติดแม่เพื่อนไปอีกนาน อาจจะเลิกเป็นโลลิคอน

Edit : เดี๋ยวนะเลิกเป็นโลลิคอนจริงๆหรอ 5555 แล้วทำไมมึงไปตอบรับอะไรเพื่อนๆง่ายๆขนาดนั้นฟะ นั่นแม่นายนะ

doujin

ส่งแม่ให้มาอยู่กับเพื่อน เลยได้พ่อใหม่เลย

edit ถึงกับหย่ากับผัวเลยเหรอ แสดงว่าติดใจ

yuthana

ที่คุยๆกันคือ ตอนเมาคุยกันเล่นๆ แต่เพื่อนมันดันเอาจริงสะงั้น ตอนจบผมว่า เพื่อนกลายเป้นลูกแน่นนอนครับ