ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 16, 2020, 12:11:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chut

สุดยอดเลยหมอแมน ค่อยๆหยอดค่อยๆบ่มจนสุดท้ายก็ได้น้องฝน อยากเห็นรูปน้องฝนเต็มตัวจังเลยครับ

vongola9th

ชอบ 2 คำนี้จัง หมอฟันช่างเย็ด กับ เลวกว่าศักรินทร์ก็กูนี่แหละ มันโดนใจอย่างแรง

Tanaka Tanaka

อาจต้องขอไทม์ไลน์ไรเตอร์นะฮะ ว่าอ่านเรื่องไหนเป็นเรื่องแรกดี

italy77

เสียวตามเลย ขอภาพปลากรอบเยอะๆหน่อยนะครับ

donki

::Evil:: โห หมอท้าทาย มากอ่ะ หนักใจเลยครับผม ว่าจะมีเม้นท์แบบมีสาระถึง 777 มั้ยนะ

ผมยังยืนยันว่าชอบภาพประกอบของ serie เรื่องนี้ที่สุดครับ ของขึ้นทุกรูป เนื้อเรื่องก็ดีนะครับ แต่รูปนี้ขั้นอ๋อง

vigoblack

น้องฝนได้เจอแหนมตุ้มจิ๋วซะที ลุ้นเหนื่อยเลย

punpoonkung

เรื่องราวต่อจากนั้นฝนจะตกหลุมรักพี่แมนไหมนะ จะมีการคบกันต่อไหม ติดตามครับ

Danai Tee

อ่านไปอ่านไปก็ลุ้นกันไปจนเหนื่อยเลยพี่ แต่สนุกดีนะครับ

Exext Kolld

อะหื้อ ได้พริตตี้ด้วยขอฝากตัวเป็นศิษได้ไหมครับ ::Glad::
เกือบปั้มเม้นเเล้วไหมละ 555

kodzilla

โห...น้องฝนโดนหมอฟันฟันจนได้ ต้องหาอ่านตอนก่อนๆละ

ronin21_xonly

ลุ้นมากครับยังไงอย่าลืมความคืบหน้าของพี่อ้อนพี่อรด้วยนะครับ 555555

anirut

รูปทำให้จินตนาการชัดขึ้นไปอีกกกกก อยากมีสกิลแบบเฮียแกมั้งจัง

pond06931

ได้พริ้ตตี้แบบนี้น่าจะมีรอบสองนะครับ

CandyPop

longman_44

น้องฝนอยากจะแย่อยู่แล้วแกล้งอยู่ได้...อยากอ่านต่อแล้ว