ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 16, 2020, 12:11:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hunso48

อยากเป็นอย่างพี่แมนจังไม่มีเวลาว่างเลย

lek123

ชอบ แนวเรื่องสั้น จบในตอน มากเลยครับ ทำเอาอยากเป็นพี่แมนเลย

Cb400f

เดินเรื่องได้ดีมากๆ ครับ จังหวะดี สมูธ มากๆ 

taton

บอกตามตรงว่าผมแทบไม่เชื่อที่หมอแมนเล่าในตอนนี้เลย(แบบว่า เห้ย นี่มันพล็อตละครในทีวีชัดๆ) แต่อีกใจก็แบบว่าอิจฉาโว้ยยยยยย แต่ยังไงก็ยินดีด้วยนะครับ ได้รถไฟเพิ่มอีกขบวนแล้ว สับรางให้ดีๆนะครับนายสถานี  ::HeyHey::

...
เพิ่มเติมอีกหน่อยครับ "ผู้หญิงกำลังช้ำ อย่าซ้ำเติมด้วยความเจ็บปวด"นะครับ สงสารนาง

Ragnarok

น้องฝนน่าอยู่ไปยาวๆ เลยนะแบบนี้

We love you so much

ผมชอบตรง "ฝนไม่โดนมาหลายปีแล้ว" นี่แหละ มันฟังดูได้อารมณ์แบบเราคือผู้ปลดปล่อยเติมเต็มให้สาวๆอ่ะ

ถ้าเป็นไปได้ ไหนๆก็มีรูปแล้ว ถ้าจะกรุณาลง เสียง ไว้ในคราวหน้าด้วย ผมว่าจะเพิ่มอรรถรสในการอ่านได้อีกมากเลยครับ ประสบการณ์เสียวที่เหนือกว่าเรื่องทั่วไป เพราะมีทั้งรูป เสียง ขาดรส กับ กลิ่นไม่เอาก็ได้ครับจะบำบาก 55555

หารได้มีอะไรกับคนที่เราแอบชอบ แิบมอง มันคือความใฝ่ฝันจริงๆครับ สำหรับผมบางทีก็ยังรู้สึกเหมือนฝันไป และเดาว่าหมอแมนก็คงจะรู้สึกเช่นเดียวกันครับ

nonny

ขอร่วมเป็นหนึ่งในผู้รอคอย อยากเห็น IG น้องเค้าบ้างเลยยย

dwarf

ขอบคุณครับ.. จะได้เก็บน้องฝนไว้คอลเลคชั่นของหมอหรือเปล่าครับ

zenon8088

จากแค่ฝันจนได้ฟัน ฟินครับ
ไปต่อกันเรื่อยๆหรือว่าแยกย้ายกันไปแล้วครับ

dome2011

อ่านเรื่องคุณหมอทีไร เป็นเสียน้ำทุกทีเลย

hanabombam

kamae777

มันไม่เหมือนนิยาย มันเหมือนชีวิตจริงมากกว่า

lock18z

ฝนคงต้องโดนจนระบมแน่ๆรอมานานขนาดนี้

John Snoww

ผมล่ะอยากเห็นภาพเลยครับ ว่าตรงกับในความคิดผมมั้ย ฮ่าๆ

sawwe

ใครๆก็อยากดูคลิปครับ  ตื่นเต้นได้อารมณ์