ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 16, 2020, 12:11:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eark108

มันคือสุดยอดความใฝ่ฝันของหนุ่มๆ ทุกคนจริงๆ ครับ

liarealty

คนนี้นานนะเนี่ยกว่าจะได้แอ้ม ได้กลายเป็นสามีไปจริงๆเลย

zeropp

ชอบแบบ สั้นๆ แบบนี้แหะ ดู ลุ้นๆ ดี

motown

การที่ได้เจอนางในฝันแล้วสามารถควบคุมอารมย์หื่นได้ นับว่าคุณหมอเป็นยอดคนจริงเลยครับ

DidoS

ได้สาวสวยระดับนี้ต้องดวงดีสุดๆ โอกาสเป็นใจมากๆ แต่ที่สุดยอดกว่าคือฝีมือ

holovelove

เหงาๆ

stickyoat

segasa

ไม่ได้เข้าเวปนานเข้ามาปุ๊บ เห็นเป็นไรต์เเต่งนี่รีบกดเข้ามาเลย  ::JubuJubu::

ภาษาที่เขียนดีขึ้นมากนะครับอ่านเเล้วยังกะมีเพื่อนมาโม้ให้ฟังในวงเหล้าเลย55+

เเต่อ่านตอนนี้ตอนเเรกไม่ว่ากันนะครับ ::Sobad::

ฺBlackBear

ได้สาวสวยระดับพริตตี้แบบนี้ น่าอิจฉาจริงๆ เลยครับ  ::Shy::

xsava

จากที่เล่ามานี่ทำให้อยากเห็นตัวจริงมากๆ ว่าจะสวยอย่างที่เล่ามาหรือ เห็นน้ำพุ่งทันทีรึป่าว 555 อยากอ่านต่่อเลยครับ ขอบคุณน้ำใจที่มีให้กันครับ ติดตามผลงานเรื่อยๆครับ

MAC

น้องอายุลุง60กว่าพอจะไปรวมPrettyได้ไหมครับ ::Shy:: ::Thankyou::

x_maner

จังหวะเข้าทำตอนจูบทั้งที่บอกว่าเพิ่งอมของคนอื่นมานี่น่าจะซื้อใจได้เยอะเลย

phozis

บรรยาศซะต้องมาคอมเมนต์เลยอยากได้ภาพมุมตรง ::Glad:: ::Glad::

flask

อีกครั้ง.. ไม่เคยผิดหวังกับท่านจริงๆ
10คะแนนเต็มครับ

eak111

เห็นหุ่นและผม เป็นนางแบบนิตยสาร สีผมนี้ ย้ายค่ายด้วย มีไม่กี่คนครับ
ผมละอิจฉาจริงๆคุณแมน. ทำบุญมาดีมาก
ทีนี้สับรางยากขึ้นเยอะหน่อยนะครับ สู้ๆ