ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amu]Osananajimi wa Mitsu no Aji เมื่อเพื่อนสมัยเด็กของผมกลายเป็นสาวหวาน[HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 16, 2020, 06:14:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Amu] Osananajimi wa Mitsu no Aji | My Childhood Friend Tastes Like Honey เมื่อเพื่อนสมัยเด็กของผมกลายเป็นสาวหวาน[แปลไทย By HypN♥s]
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10
**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

เช้าๆแกไม่คิดอย่างอื่นเลยเหรอ กะแทงอย่างเดียว สุดท้ายขอให้ไม่กลับเป็นชายเหมือนเดิมนะ จะได้หวานกันยาวๆ

กลับไปกลับมาแบบนี้ ตอนเป็นชาย นายจะแทงเค้าไหมนะอยากรู้จริงๆ

yopern

จากชายกลายเป็นสาวซะแล้ว แถมนมใหญ่ด้วย อย่างนี้ต้องทำให้เป็นจริงเสียแล้ว เริ่มจากการจัดเต็มตอนเช้า

edit แบบนี้ยิ่งดีใหญ่เลย มีเวลาพักร่าวกายอย่างเต็มรอเวลาเป็นสาวจะได้สุดๆ

kenata

เห็นหน้าแรก นึกว่า ถูกเลี้ยง แบบผู้ชาย เลย นึกว่าตัวเองเป็นผู้ชาย
สุดท้าย เป็นผู้ชาย แต่ โดนเปลี่ยนเพศจริงๆ แฮะ

edit : เงื่อนไข ไม่สมบูรณ์ อย่างนี้ ถ้า เป็นผู้ชายมากกว่า ผู้หญิง จะทำไง ล่ะนั่น

::Hmmm::

MooOon

ไม่ไหว จริงๆเเนวนี้ผมไม่ชอบเท่าไรเลยนะ เเต่เพราะลายเส้นมันสวย

จะว่าไงดี สำหรับผม มันแปลกๆตั้งเเต่ ผู้ชายด้วยกันมาเปลี่ยนชุดตอนเช้าให้

เเล้วนี่เเหละ สยองมาก -*- จากที่ดู คงเพราะเป็นโดเลยเอากันได้ เเต่ถ้า

เป็นเรื่องจริง คงทำไม่ลง เพราะเมื่อวานยังเห็มันเป็นผู้ชายอยู่เลยเเท้ๆ 555+

เดาตอนจบว่าได้เปงผัวเมียกันจริงๆละมั้ง กลับเป็นผู้ชายไม่ได้ละ

---------------------------------------------------------

ตรงๆไม่ไหวจริงๆครับ นึกว่าจะจบเเบบเป็น ผู้หญิงไปตลอดซะอีก นี่ยังจะมีกลับมา

เป็นตัวผู้อีกเเล้ว จะอ้วกอะ 555+ไม่ไหว ผมไม่ใช่ สาว สาวดุ้นด้วย ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ^^

คือไงดีล่ะ พระเอกเห็นเพื่อนเป็นผู้หญิงตั้งแต่แรกแล้ว เพราะหน้าตารุปร่างเหมือนผู้หญิง
พอกลายเป็นผู้หญิงจริงก็เลยเอาได้แบบสบายใจ แต่ถ้าสวยถึงเป็นกระเทยก็พอไหวอยู่นะ 
::Grimace::

nowhereman

ตอนจบให้เดาว่าพระเอกเราฝันกลางวัน น้ำแตกกับเพื่อนผู้ชายแน่ๆ

ผิดคาดแฮะ กลายเป็นว่าสลับเพศเป็นบางวันซะงั้น เกิดท้องขึ้นมาจะมีลูกได้ไหมเนี่ย หรือจะกลายเป็นผู้หญิงตลอดไป จบแบบเหมือนจะแฮปปี้แฮะ

keatmano

เจ้าหนุ่มน้อยฟันแน่นอน แล้วก็มีความสุขท้ังสองฝ่าย ... ได้ตามความปรารถนา และแต่งงานกันตามสัญญาสมัยเด็ก

ไม่ดีเลยที่ฝ่ายหญิงไม่อยากเรียน คิดแต่จะพึ่งฝ่ายชายเพียงอย่างเดียว

tazasss01

กลายเป็นผู้หญิงแบบนี้ก็เสร็จสิ คงไม่ได้ไปเรียนแล้วละวันนี้

แล้วแบบนี้จะท้องได้หรือป่าวนะ

Peter Taowating

555  ฝันที่เป็นจริง เพื่อนเลิฟกลายเป็นผู้หญิงแถมอึ๋มซะด้วย  งานนี้โดนจัดแน่เลย ของแบบนี้ต้องลอง 555 ::YehYeh::

โห มีกลับมาเป็นชายด้วย  เกิดกำลังแทงๆอยู่แล้วจะเปนยังไง 555 แต่ดูแล้วคงรับกันได้ ::WooWoo::

Tdestiny

ภาวนาจนเปลี่ยนเพศเลย โหดจัด555

ยังไงก็ควคู่กันอยู่แล้วครับ

และก็สมหวังอย่างที่คิด แหวกแนวดีครับเรื่องนี้

oyoyo

มิตสึกิ นี่แกไม่ตกใจซะหน่อยเรอะ อาการแบบนี้มันชั่วคราวหรือถาวรเนี่ย
ถ้าเกิดมีอะไรกันขึ้นมาแล้วตอนจะเสร็จ ดันมากลับร่างเป็นผู้ชายคงดูไม่จืด 555
------------------
มีสลับชายหญิงเป็นบางวันด้วย ดูแปลกๆดี แต่ก็มีความสุข

anigkanjana

คิดว่าจบแบบตื่นจากความฝันมาครับ

อ้าว ไม่ใช่แฮะ แต่มันมีแบบไม่เสถียรด้วยเหรอ วันไหนเป็นชายไม่กลายเป็นศึกช้างชนกันรึ

xfreestylex

อ้าวววว อะไรแว้ งง เปลี่ยนจริงหรือฝัน

เอ่อ มีเปลี่ยนบางวัน บางวันไม่เปลี่ยนด้วยหวะ เอากะคนเขียน 5555

pandanous

กลายเป็นสาวก็จะจัดเลยหรอ งั้นถ้าจู่ๆกลายเป็นหนุ่มเหมือนเดิมตอนเสียบกันอยู่ทำไงอ่ะ
Edit มันสลับชายหญิงกันจริงด้วย แต่นางน่ารักนะ ชวนปล้ำตลอด

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม เปลี่ยนง่ายแท้ แล้วคนโดนเปลี่ยนนิ่งแท้ อีกฝ่ายนี้โคตรalert เลย