ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 8 (ความจริง)

เริ่มโดย Farewell, กันยายน 19, 2020, 02:03:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามท่านผู้อ่านหน่อยครับว่าท่านชอบแนว incest แบบไหน?

พ่อกับลูกสาว
99 (28.1%)
แม่กับลูกชาย
213 (60.5%)
พี่สาวกับน้องชาย
89 (25.3%)
พี่ชายกับน้องสาว
59 (16.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 352

ปิดโหวตแล้ว: กันยายน 24, 2020, 02:04:47 ก่อนเที่ยง

mental99

คุณแม่ไม่ยอมใจอ่อนให้เป้สักที รอลุ้นว่าเป้จะจัดเต็มแม่ตอนไหน

BROCCOLI

แผนสูง จะมีสาว ๆ มาให้พัทเอาเพิ่มมั้นอะ

Jatapon Kulsucharat

คุณวิคะ รบกวนยืมน้องเป้มาทำสวนสักวันนะคะ

Krattawut Chancay

พัทน่าจะมีแผนบางอย่างซ่อนไว้และมีความลับบางอย่างแน่นอน

biggiggog

งานนี้มวยถูกคู่ไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบ
ร้ายพอกันเลยนะ
ขอบคุณครับ

readinggg

saranchai

ใจจริง​อยากให้เป้ได้อีฟแล้วอีฟติดใจ​จนมาอยู่​กับเป้​ แต่ใจนึงก็​อยาก​ให้​แป้งมาลองกับเป้เพื่อ​เปลี่ยนแปลง​แนวคิด​เผื่อชอบ​ผู้ชาย​อีก​ครั้ง​เหมือน​กัน​

lolib

ความจริงปรากฎแล้ว คุณแม่ต้องจัดหนักลูกชายแล้วล่ะ

evilbenz

ไม่คิดว่าพัท จะมาคุยเรื่องนี้ด้วยตัวเอง แต่ที่แอบเดาไว้ไม่ผิดเลยจริงๆ อิบเชียร์ให้แต่งงานกันนะครับจะได้สวิงกิ้งกันมันเลย

kodzilla

Nobita Nobituta

อีฟนี่จะมาหลอกเป้หรือ แต่จับคู่กันได้พอดี ถ้าแต่งงานกันคงได้สวิงสลับกันแน่

neoga

วิต้องงัดลีลาเข้าสู้แล้วงานนี้ ไม่งันลูกชายโดนฉกไปแน่นอน

dddsss

vampiresxxx

wonsjiang

งานนี้คุณแม่ต้องปกป้องลูกชายเต็มที่